Quán Gió

Tình hình sao bạn? Chiến hay hoà đây.

2 Likes

tôi quyết định rút lui bác ạ, quân tử trả thù mười năm chưa muộn!
IMG_1937

1 Likes

Làm mọi thứ nó nhẹ nhàng đơn giản, thấy ôm khó quá thì buông cả cp lẫn tiền mặt… Hehe…
Chém vui thôi chứ 1078 cứng đấy… 2 trường hợp có thể xảy ra, 70-30 theo tích cực nhỉ;

1 Likes

Phiên mai ace bình tĩnh nhé, sẽ có giá đẹp để mọi người bán… Nếu còn xèng, tham gia chút cho vui… Thực ra 1100 không là cái gì cả, chỉ là mốc chẵn, vùng 1110-1126 mới là vấn đề.

1 Likes

thứ ba và có thể cả sáng thứ tư nữa, sẽ là cơ hội để từ bỏ chứng khoán mà quay về với bàn tay nhân ái! :grin:

1 Likes

tui ưng cái bụng trường hợp tích cực hơn, nhưng mà có vẻ khó khó bác ạ!

1 Likes

Hehe, cái bụng ưng là cái bụng no đó…. Thực ra TT đang cố gắng tạo đáy…

1 Likes

chúng ta muốn tạo đáy, chúng ta đã nhân nhượng, nhưng chúng ta càng nhân nhượng, bọn khối ngoại càng lấn tới. Hôm nay khối ngoại bán ròng hơn 460 tỷ rồi, bác ạ!

1 Likes

Vậy thì chỉ có Bác Hồ mới cứu được bạn ah… hnay dòng tài chính ổn phết.

1 Likes

1122 t lại sút, hnay bán xong mua vào tiếp…

1 Likes

tôi thì dừng cuộc vui tại đây bác ạ, định thoái ẩn giang hồ từ hồi đầu tháng 9, nhưng lại ham vui môn thể thao bắt đáy bắt đáy đâm ra NAV âm mất 5% rồi :sob:

1 Likes

Triết lý của bạn là rất phù hợp. T rất nhớ câu, Tt rất nhiều tiền, nhưng không phải của bạn, ta chỉ vào thị trường mượn một chút rồi đi ra… Hi vọng t và bạn cũng như ace ở đây, vui vẻ để đầu cơ.

1 Likes

gió đông đang về, chuẩn bị dong buồm ra khơi đánh cá thôi bác ơi!

1 Likes

Hehe, cứ có gió là giương buồm thôi bạn… Để xem lực cầu phiên chiều nay thế nào… A V kill cổ đông và Tt quá… phải có các đối ứng cân lại các nhóm này…

1 Likes

1050… có đủ cứng để đỡ cú vả này không, đành phải chờ thôi…

1 Likes

Chờ về 102x, không đến thì thôi, bác ah!

DJ hồi phục mạnh do GDP tăng mạnh. Mai Họ Vin quét xanh và sàn ngay từ ATO… Tt mai sẽ hay lắm đó.

1 Likes

mai mở bát nếu đỏ thì múc còn xanh thì thôi :grin:

1 Likes

Tình hình chiến sự vẫn căng thẳng quá bạn ạ :smiley::smiley::smiley::smiley::smiley:

1 Likes

Vic đã có giá 38…về thăm quê Hà Tĩnh… liệu có tới Thanh Hoá không…

1 Likes