Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Dạ, em cảm ơn anh gợi ý. Em cũng vỡ ra được phần nào rồi ạ.
Nhưng người thật việc thật tại địa phương, em cũng thấy sợ.
Thật lòng cảm ơn anh đã kiên nhẫn ạ :slight_smile:

3 Likes

Em cảm ơn a

1 Likes

Dlg anh nhận định rồi thì phải, khả năng đáy quanh 6-7 vì khu vực này tích lũy tốt. Khả năng hồi lại từ đây, đánh lên hay không thì lúc này không ủng hộ hàng penny.

Dùng điện thoại hơi bất tiện.

18 Likes

Anh Nam ơi IJC anh thấy có nên vào mới khoảng 24-25 nếu về đến đây không ạ? Em cảm ơn anh.

2 Likes

Em cảm ơn anh ạ

1 Likes

Không chỉnh sâu thế đâu. Phòng là tốt, nay bắt giá thấp là đẹp. Nó có cơ hội cao để hồi.

15 Likes

em xin a Nam nhận định về TT ạ, e kéo lên nhưng chưa thấy , cảm ơn a

1 Likes

Kết thúc phiên anh nhận định luôn rồi.

15 Likes

Chúc a nam.ngày mới vui vẻ, chúc cả nhà chúng ta an nhiên và đầu tư thành công.

4 Likes

Dù gì thì cũng phải lạc quan, anh @Bach_nam vừa khuyên mình là cầm hàng cơ bản, chưa bán chưa lỗ. Cái giá của sự tham lam và thiếu quyết đoán chỉ cần trả bằng thời gian thôi chứ ko cần quá hao tổn tâm sức.

Mượn bình hoa của em @Tran_Phoenix chúc mọi người ngày mới tốt lành!

20 Likes

Vâng bác, em cám ơn bác ạ.

2 Likes

screenshot_1642554397

Liệu nay VND có cá hồi không nhỉ?

5 Likes

Chúc anh Bach_Nam và tất cả các anh chị 1 ngày mới sức khỏe. Mong là cp sẽ xanh tím trở lại cho một cái tết có bánh chưng.

5 Likes

Anh Bn ơi cho em hỏi KBC hnay vào 48-50 đc không anh. E cám ơn a ạ

2 Likes

Tết chỉ ảnh hưởng bởi cá nhân, chủ yếu nhà đầu tư nhỏ. Còn nhà đầu tư lớn, quỹ,… Họ luôn có kế hoạch sẵn, đầu năm là lúc ra quân. Không có thế thì đừng mong có chiết khấu tốt như thế để vào hàng.

22 Likes

PVD có nên vào tầm này được không Bachnam

2 Likes

Trận mở màn 2022, phải đánh Bạch Nam ơi. Lên.

6 Likes

Dạ vâng anh. Mấy ngày đầu năm còn đùa nhau không penny, còn háo hức mang tiền về cho mẹ. Tăng nóng, chỉnh mạnh. Sau đợt này, lại mở ra nhiều vị thế vào. Chỉnh em nghĩ còn dài để tiêu hóa hết giá trị tăng nóng thời gian qua. Ngã đau nhưng đáng anh ạ. Thấm

3 Likes

Hỗ trợ tốt ở 47-47.5 là vùng có thể bật lên mạnh mẽ. Vào hay không thì bạn phải tự quyết định và có kế hoạch phân bổ vốn. Con này biến động luôn mạnh, không dành cho người yếu tim.

12 Likes

5 Likes