Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em có a ạ. Tỷ trọng 1/3 danh mục ạ. Trước e mua là thấy DN tốt nên e mua chứ e không hiểu sóng gió gì. Thấy nó giảm rẻ e lại mua mà sao giá nó cứ giảm mãi a ạ. :sweat_smile:

2 Likes

Đáy sóng chỉnh tầm 35 nhưng chưa đến lúc xấu về đó. Giờ nó đi theo sự điều tiết thị trường là chính. Sóng hồi tầm 52. Kịch bản lạc quan có thể là đỉnh hoặc cao hơn. Nhà đầu cơ cơ bản đã cắt. Nhiều phiên khối ngoại giao dịch đến 50% thanh khoản.

18 Likes

Dạ a. Riêng Hpg thì e quyết ko cutloss nên mới để đến giờ a ạ. Hihi. Nhưng a nói vậy thì em yên tâm hơn rồi ạ. VÌ e cũng vẫn nuôi hy vọng nó hồi ạ

2 Likes

Anh biết có nhà đầu tư đang cầm lãi 18 -19 lần con này chưa bán. Để tối đa lợi nhuận, hiểu TA một chút sẽ biết điểm bán và chờ đợi mua lại. Giỏi hơn chút là lướt trên hàng em có sẵn. Áp dụng những mã FA tốt thôi.

17 Likes

Vâng ạ. E cũng đang tính học thêm về TA cho đỡ ngu đây a :laughing:. Cảm ơn a nhiều lắm ạ :blush:

2 Likes

Vâng cảm ơn bác. HAR thì sao bác Nam. Đang sợ về 7 :sweat_smile:

1 Likes

Con này khó đoán. Chỉ có bản thân mình là phải quyết đoán.

11 Likes

anh Nam cho em hỏi em cầm jvc giá 12, với tình hình hiên tại có nên cắt hết không ạ

2 Likes

Em tự quyết định thôi, anh nhận xét hôm qua rồi, nó thủng hộ trợ, chờ nhịp bull cắt hoặc hạ và phải quyết đoán. Khi đánh hàng này cần có kế hoạch cutloss.

11 Likes

E thích mbb vi cơ bản, a Nam thấy sao

2 Likes

Anh Nam ơi cho e hỏi về mã SD9, e bị âm 27% rồi. Anh xem giùm e có hồi để cutloss cho đỡ xót ko ạ? E cảm ơn anh.

2 Likes

Xem đồ thị tuần, nó dạng tích lũy trong một biên độ từ tháng 7 đến nay. Nếu phá đỉnh thì mục tiêu khoảng 36-40. Chú ý có gap hở cách đây mấy phiên.

11 Likes

Topic này ấm cúng hơn. Ngoài kia chửi nhau như chim hót. Hihi

10 Likes

anh ơi, em bị kẹt scr và hid, âm gần 40% rồi anh ạ
Có nên một dao dứt tình k anh?

2 Likes

Khả năng phục hồi nhưng không cao lắm. Canh nhịp bull phiên mai hạ hoặc cắt. Khả năng nó tích lũy khu vực này từ 9-13. Cần thời gian tạo sóng tăng trở lại.

11 Likes

SCR mong nó hồi phục được, hid thì gần về hỗ trợ mạnh 9.

Hid thì canh bán, vì nó tìm được điểm cân bằng phải tích lũy chờ cơ hội. Nội tại có thể không tốt và có thể thủng hỗ trợ.

Kế hoạch ra sao thì nên tự chọn cho mình.

10 Likes

Nay anh thức khuya vậy
G9 anh

2 Likes

Dạ em cảm ơn anh!

2 Likes

Chúc anh @bach_nam ngày mới vui vẻ. Thật may mắn khi anh trở lại bơm oxi cho chúng em

6 Likes

Em chúc Anh và mn ngày mới vui vẻ, hy vọng hnay các mã tăng trở lại ạ

4 Likes