Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Cảm ơn anh, chúc anh và gia đình sức khỏe.

3 Likes

Cám ơn anh những ngày khó khăn vừa qua đã đồng hành cùng tụi em. Chúc anh và gia đình năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành công ạ
Mong một ngày gần đây được gặp lại anh trên F.

5 Likes

Đọc chưa sẻ của anh, em đoán anh lại sắp rời F
Cảm ơn những chia sẻ của anh dành cho tụi lơ ngơ như em.
Chúc anh và gia đình mọi sự tốt lành!

4 Likes

Cảm ơn nan đã quay lại lúc chúng em khó khăn nhất. Mong chia tay sẽ có ngày gặp lại :slight_smile:

2 Likes

Tứ phương vô sự thật bình yên
Bão giông gửi lại ở trăm miền
Tạm biệt a Nam, buồn nhiều lắm
Cám ơn nghìn lần, sự tận tâm

11 Likes

Em cảm ơn anh bởi những chia sẻ trong cuộc sống ! Có lẽ em phải đọc nhiều lần mới nhớ được hết các ý của anh. Chúc anh và gia đình luôn hạnh phúc - có nhiều sức khoẻ ạ

5 Likes

Em cảm ơn anh và chúc anh - gia đình nhiều sức khỏe ạ!

2 Likes

Em ơi, năm 2022 P/E dự kiến là bao nhiêu?
Và em lấy dữ liệu này ở nguồn nào?
Cám ơn em.

4 Likes

Cảm ơn anh Nam đã đồng hành với chúng em trong những ngày khó khăn vừa qua. Kính chúc anh mạnh khỏe và gia đình đón Tết an khang, hạnh phúc.

2 Likes

Cảm ơn anh vì những chia sẻ rất quý báu và chân tình này ạ. Em chúc anh và gia đình sức khoẻ

3 Likes

Anh ơi… thi thoảng vào đồng hành giúp chúng em f0 nhé… Cảm ơn tấm lòng của anh ạ…

2 Likes

Cảm ơn anh Bạch Nam.Em đã học được rất nhiều trong thời gian anh ở F,đặc biệt là tư duy.Thật tiếc anh rời F,anh cho em xin phép được cop bài chia sẻ của anh để học tập thêm,có lẽ nó sẽ giúp được em nhiều.Xin cảm ơn anh một lần nữa,chúc anh bình an,mạnh khỏe và có nhiều niềm vui trong cuộc sống

4 Likes

Em mới được biết đến anh thì anh lại sắp rời đi.
Cảm ơn anh nhiều về những chia sẻ để bớt ngu ngơ trong cái thị trường này.

3 Likes

cảm ơn anh nam rất nhiều . nhờ những nhận định và đánh giá thị trường mà tụi em bớt hoang mang và có cách xử lý trong thời gian vừa qua . chúc anh luôn khỏe mạnh , ăn tết vui vẻ bên gia đình và người thân.

2 Likes

Anh trích lại vài điều trong các chủ đề cũ, nó đôi khi là những hành động phù hợp với hoàn cảnh lúc đó nhưng có thể có ích khi mình chủ động, linh động trong cách nhận biết các vấn đề và xử lý vấn đề.

31 Likes

Cảm ơn anh đã chia sẻ rất tâm huyết ạ <3

2 Likes

Theo dõi trên diễn đàn đợi này vắng bác với bác Rồng thấy hụt hẫng quá… Hy vọng các bác có nhiều sức khỏe và dành chút thời gian vào chia sẻ chút cho f0 chúng em ạ

2 Likes

Em tàu ngầm trong pic đã lâu, cũng chưa bao giờ hỏi Anh điều gì. Nhưng được đọc những cmt của Anh thực sự đã giúp những F0 như em khai phá rất nhiều điều. Nó ko chỉ là kiến thức mà còn là cái TÌNH của Anh dành cho thế hệ các nđt mới. Em cảm thấy mình rất may mắn khi biết và đc đọc những gì mà Anh đã chia sẻ trong pic này. Cảm ơn Anh. Em chúc Anh và gia đình sức khoẻ và gặp nhiều may mắn ạ !

4 Likes

Cảm ơn những điều anh đã chia sẻ ạ. Em phát hiện ra a Nam là người rất tinh tế nhé ^^ Đặc biệt trong kế hoạch chi tiêu, khoản này có khi nhiều chị em còn thua chứ chưa nói đến các a. Em xin phép lưu lại để học hiểu dần dần ạ. Chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe và luôn có thật nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống nhé a :slight_smile:

4 Likes

Em thật lòng cảm ơn anh Bach_nam rất nhiều ạ. Khi anh Rồng và chị HTT vắng bóng, nhờ có anh mà giai đoạn sợ hãi vừa rồi em có chỗ dựa tinh thần. Được mất là do quyết định của mỗi người, các anh chị đã hết lòng hỗ trợ chúng em, đó là điều đáng quý nhất. Em mong những điều tốt đẹp đến với các anh chị. Chúc anh Bach_nam một năm mới sức khỏe và bình an.

5 Likes