Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Trân quý anh chị!

12 Likes

Lúc em vào viết những dòng này thì anh đã out mất và chẳng biết bao lâu anh mới quay lại. Xin cảm ơn tình cảm và sự chia sẻ của anh. Chúc anh năm mới nhiều sức khỏe và gặt hái được nhiều thành công.

11 Likes

E cũng có cảm nhận như chị vậy. Thật trân quý sự chân thành anh BN giành cho cho các thế hệ trên F và em cũng mong ngày anh Rồng và chị HTT quay lại.

8 Likes

Tạm biệt anh. Chúc anh cùng gia đình ăn Tết vui vẻ và mạnh khỏe. Hẹn sớm gặp lại anh

9 Likes

Chúc Anh bình an mạnh khoẻ trên mọi con đường Anh đi. E cũng ko bít nói gì. Cám ơn Anh đã xuất hiện để từ nay em được vững tin hơn.

7 Likes

Hi. Chỉ có c Meminun hiểu Anh nhất thôi.

9 Likes

Tạm biệt Bach_nam. Cảm ơn bạn đã sát cánh dìu dắt và trấn an anh em vượt qua thời điểm nguy khốn nhất. Chúc bạn và gia đình năm mới vạn sự như ý!

5 Likes

See ya anh!
Hi vọng anh thi thoảng vào lại thăm bọn em. Tự nhiên biết đến anh cái bị ghiền anh rồi😃

4 Likes

chị có thể cho em địa chỉ và sdt của anh chị không ạ

2 Likes

Em chúc Anh và gia đình năm mới vui vẻ . Cám ơn những chia sẻ của Anh rất nhiều , nó giúp ích cho tụi em lắm ạ…mong Anh quay lại F thăm mn :heartpulse::heartpulse::heartpulse:

6 Likes

Anh ơi anh ở lại… Ở lại với em đi, anh ở lại

2 Likes

Cụ chủ pic lại ra đi nữa ư, cũng nên thỉnh thoảng về ngó qua cái miếu mà cụ đã dựng lên. Khi nào thành chính quả thì về đây ở hẳn cụ ợ, dắt thêm vài tiểu đồng nữa cho vui miếu, vui am.

4 Likes

Trân quý cảm ơn anh thời gian qua. Chúc anh và gia định một năm mới bình an và dồi dào sức khỏe.

3 Likes

Cảm ơn anh!
Anh như người khách lữ hành
Vội đến rồi cũng lại vội đi
Để người ở lại bao vương vấn
Hẹn gặp lại khi ta gặp lại!

4 Likes

ong but se tro lai nhanh thoi, vi kho khan con dai!!!

8 Likes

hom nay ma but xuong duoi 1422 thi sao? nhin volume hom qua thi chua co gi chac chan ca.

9 Likes

Trước khi rời đi anh ấy cũng đã dặn dò nhịp bull là nhịp hạ/cắt hay nắm giữ để phòng thủ. Có bạn nào đó hỏi trung bình giá hàng nóng anh ấy cũng đã nói nó sẽ rơi hoặc tích lũy rất lâu.

Mong mọi người đọc cả những phần anh ấy trả lời và dặn người khác để có phương án bảo vệ và gia tăng túi tiền của mình ạ!

31 Likes

Ban Nam la nguoi chan tinh, cho moi nguoi thay ca hai khia canh thi truong. Nhung cam giac minh thay la cac ban chi muon nghe ban Nam noi thi truong on la ok het.

26 Likes

em chúc anh Bach Nam và gia đình cùng các ace đón tết vui vẻ, năm mới đầu tư hiệu quả. cảm ơn anh Bach Nam và các ace rất nhiều ạ:kissing_heart::grinning:

2 Likes

SPX chart tuan va chart ngay. Nhin hinh tu hieu. Ko can ba buc tranh tao lao ma phai ngoi doan ma gi.

17 Likes