Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Về đứng góc lớp cho tôi!

10 Likes

Vẫn đang cho hoa chị ạ. Em trồng ra hoa trước tết 2 tuần.

13 Likes

Hihi, mình ko hình dung anh í là lãng tử, như mình mô tả í, thì chàng thư sinh này làm kinh doanh, là người có sự lãng mạn, người bao dung nhưng lại nghiêm khắc, đặc biệt với bản thân mình. Với ng bên cạnh 3 phần nghiêm khắc 7 phần bao dung, thì với bản thân ngược lại. Sự lãng mạn của anh ấy dành cho “sống” phần an nhiên, có thể hài hước, có thể khó tính, nhưng, sự nghiêm túc của anh ấy dành cho “sống” phần kỷ luật. Ko phải kiểu lãng tử phiêu bồng. Nếu có tu thiền, cũng là người nghiêm túc. Hiểu đc cái đẹp, nhưng ko tham cái đẹp. Hihi.

17 Likes

Người yêu màu tím, thích sự thủy chung nên chồng không lo bao giờ bạn ah :blush:
Mình quý những người sống tình cảm, đối với những người tài năng, lại có cùng gu trong cuộc sống, thường mình dành tình cảm ngưỡng mộ đơn thuần.
Kể cả là nam hay nữ
Như các anh chị trên F

8 Likes

Chị nhớ lúc em trồng, em có nói khi nào ra hoa chụp cho mọi người xem.

11 Likes

@Youyu câu cuối đoạn này trả lời cho cụ vv vượt rào cụ hỏi, cụ xem có được ko?

5 Likes

Bắt được người giống mình hai chữ “ngưỡng mộ” đơn thuần.

5 Likes

Yu ca thì cũng yêu cái đẹp và câu cái đẹp ngay khi có cơ hội. :yum:

4 Likes

Sau đó tán nhầm bác sĩ, bác sĩ giả nai không uống được rượu, thế là đôi ta lừa nhau uống rượu. Áp suất thẩm thấu = RTC - rượu thịt c.h.ó, khát nước thì đôi môi tìm đến nhau và lên duyên từ đó.
:heart_eyes:

35 Likes

Oh yeah :firecracker::sparkles::fireworks::sparkler: chúc mừng a :grinning_face_with_smiling_eyes: ai bẩu lãng tử :heart_eyes:

7 Likes

Anh giao trứng cho ác rồi. @Youyu sẽ mơ cả đêm nay về 3 chữ RTC và xé rào các loại…

6 Likes

Thật sự hnay BN có say ko em? Khác hẳn BN ngày xưa chị biết!

18 Likes

@Youyu chân thực lun anh ơi. Kaka. Yu ca dịch luôn mã RTC kìa. :yum:

6 Likes

Em mạo muội đoán là nếu đã dừng chân anh ấy sẽ không bg phá rào. :blush:

6 Likes

Hai anh em, @Youyu @chunlulu về phạt trồng chuối, góc nhà!

8 Likes

Còn nếu chân kg dừng ?:kissing:

6 Likes

Óe. E làm chi mô. :joy:

5 Likes

Thì sẽ đi, nhưng k lang thang :blush:

6 Likes

Vậy thì thích. Hehe.

6 Likes

Em nối giáo cho giặc, mang thịt cho diều hâu, sắm cần câu cho ngư phủ!!!

8 Likes