Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Vâng. Em lượn đây. Chờ penny x lần :smiley:

4 Likes

Mới x0.5 lần đớ. Hehe

1 Likes

Bàn tay của anh là bàn tay của một người nhẹ nhàng, như một thư sinh, nhưng tâm hồn của một chàng trai (gọi thế để tô thêm sắc màu cho hình ảnh idol, em ko biết năm nay anh bao nhiêu tuổi) có trong tay kinh nghiệm, hiểu biết, nhẫn nại, cố gắng; có quyền, có tình, cũng có lòng bao dung, có chữ tâm, có thâm trầm và có cả dịu dàng! Thế cho nên mới làm đắm tàu bao nhiêu quả tim thiếu nữ!
=> gầy gầy xương xương thế là đúng rùi!

18 Likes

Lúc 30 tuổi tìm vợ sau mấy năm thất tình. Anh đúng là dùng cách trọ trong khu sinh viên để tán gái. Kết quả tán nhầm bác sĩ.
:star_struck:

27 Likes

Chuẩn bài quá Anh ơi.

4 Likes

116 người ko ngủ trưa vào hóng chỉ tay của BN. Giờ tiếp tục 96 người vào nghe chuyện tình của BN.

19 Likes

Ayda, thì ra con đường để nắm được tay anh, và đi vào tim anh lại lắt léo qua khu trọ sinh viên, qua tấm bằng BS gian nan thế… Nếu là bác sỹ giờ kiêm nghề xây dựng, cụ thể là nóc nhà, thì đúng là duyên trời định của anh rồi!

8 Likes

Nhất anh rùi. Nguoi ta tán bac sĩ mà cuôi cung lại nhầm ra baby sinh viên kìa. :rofl:

5 Likes

Dạ e cg từng đọc đc cmt đó rồi ạ. Hiii

5 Likes

Chưa gặp anh Bạch Nam, nhưng một người luôn nghĩ cho người khác thường là người sống rất nhiệt tình với anh em bạn bè, đặc biệt lại lãng tử, em mà chưa chồng con em cũng đổ:wink::blush:

8 Likes

Từ những kỉ luật nhỏ đó mà Nam làm gì cũng chủ động trong cuộc sống và là bước tạo đà tốt.

18 Likes

Vâng ạ. Rất đáng cho bọn e học hỏi. Cảm ơn a ạ

3 Likes

Đổ hay kg là do mình, còn có người đỡ hay kg moi quan trong. :yum: (Coi chừng chồng biết nha)

5 Likes

Không hoàn hảo như em nghĩ đâu. Anh là người khó tính thì phải. Nóc nhà không kêu nhưng mấy bạn trên F đang nói chuyện trong nhóm có nói về việc thời đến thì không cản được anh, anh nói nhiều quá. :sweat_smile:

22 Likes

Nay mới thấy anh nói chút chứ dạo trước mn hóng anh hoài mà có thấy đâu :laughing:

5 Likes

Xin chào anh @Bach_nam , xin hỏi a đã phá rào hay chưa? :shushing_face:

6 Likes

Rào có nhiều loại, không biết ý em hỏi đến rào nào? :sweat_smile:

14 Likes

E đoán Rào mà Yu ca hay vượt là rào hay cào rách quần í anh ạ.

5 Likes

Chị có nhớ năm ngoái em tự tay trồng 1 vườn hoa, giờ nó thế nào rồi?

13 Likes

Ơ, e đang nghe chuyện tình a @Bach_nam kể, đến đoạn hấp dẫn anh lại dừng…:rofl:

4 Likes