Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Lượn đi cho nước nó trong bạn ei!

5 Likes

Ối anh “Cường đáng iu”. :sweat_smile:

6 Likes

Cũng chỉ là nếu và có thể thôi anh, chứ cũng chưa chắc. Hp hien tại là hiện thực. :yum:

6 Likes

Có phải là ông trời k cho ai hết cái gì k ạ?? :relaxed::relaxed:

5 Likes

Hoặc ổng cho mà mình hok biết để mà lấy :yum:

7 Likes

Ờ ha. Có lý. Vậy thì thật tiếc :relieved::relieved::relieved:

4 Likes

C HTT tới đâu nhà xôm tụ chỗ đó :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Chị bật cười vì sự thật thà của em. Hôm qua anh dongphi xem cho 1 bạn nữ, chị thấy đường hôn nhân có vde mới nói với anh thì anh bảo xem trọng tâm chính thôi nên hnay chị ko dám nói đường hôn nhân của em. Lúc sau thấy anh ấy nói mà chị ngạc nhiên vì anh ấy nói thẳng như vậy. Lí do: em là IDOL của rất nhiều người :star_struck::star_struck::star_struck:

17 Likes

Cái này là huu xa tu nhien huong phai kg chị 3? May anh chị nha mjnh ma xuat hien là xôm ngay. :grin:

2 Likes

Tiếc khi chưa có vợ thui, giờ mà nói tiếc thì nóc nhà cho chui gầm giường :rofl:

22 Likes

Đúng. E có để ý c k hề nhắc đến đường tình duyên của a ấy. E cg thấy lạ lạ rồi :relieved::relieved:

5 Likes

:joy::joy: nói khẽ. Cười duyên thui ạ. Dù sao e vẫn tin bác là ng iu vợ thương con. :+1:t2:

8 Likes

1 người con hiếu đạo như a Bn thì những cai khác là đuong nhiên r Bơ. :slightly_smiling_face:

4 Likes

Mà nói thật hôm nay chị dùng cả giờ nghỉ trưa để phân tích chỉ tay của Idol các cô gái xem ntn. Thường chị làm những việc này khi có hứng thú và quả là trưa nay rất có hứng thú! :star_struck::star_struck::star_struck:

25 Likes

Uh. Tui cg vậy. C cũng thế chứ hả?? :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

3 Likes

Mong thưc hien dc 1 phần nhỏ so vs a Bn thôi. :yum:

4 Likes

Em không biết xem chỉ tay. Nhưng em đề nghị anh Bach Nam ăn uống bồi bổ, nghỉ ngơi điều độ vào ạ. Anh gầy quá

6 Likes

Bơ nà đây là tâm sự của a BN trong pic mà mình vẫn nhớ: “Tiết kiệm cho con để phòng cho tương lai ăn học: Hàng tháng luôn có một khoản gửi vào tài khoản tiết kiệm và không rút bao giờ, chỉ có thêm vào. Tôi tùy chỉnh theo thu nhập, có lúc 3 triệu/ tháng / 1 con, có lúc nhiều hơn hoặc ít hơn, nhưng tháng nào tôi cũng nhập thêm vào tài khoản tiết kiệm này.”
Nên Bơ có câu trả lời chưa :smiley:

11 Likes

Trông bàn tay thế thôi, lâu giờ anh ăn ngủ khá điều độ, thể dục thể thao đều. Bàn tay anh dài nên thế đấy.

14 Likes

Chắc idol của các cô gái là thật chị HTT ak.
Em chưa gặp anh BN mà cug cảm thấy quý mến :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes