Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em đang chiến cùng mã với chị thì phải, nghe mấy em nói với em như thế.

14 Likes

Haaaaaaaaaaaaaaaaaa. Chị biết mã gì rồi. View của em trùng hệt chị về cả TT lẫn nhận xét về mã. Tuy nhiên, trên f có quá nhiều bạn muốn ăn xổi nên ko nhận ra vẻ đẹp tiềm ẩn của mã.

14 Likes

Riệu và thuốc, kết hợp cơ học với nhau thành riệu thuốc nhưng ai bảo là riệu thuốc thì bổ đâu. Buồn thì nhâm nhi ly riệu ngẫm sự đời, thoảng trong khói thuốc phảng phất hương vị cuộc sống.

5 Likes

chúc mừng năm mới c @hoathachthao , and @Bach_nam cùng toàn thể anh chị em trong pic. Chúc anh chị sức khỏe năm mới sức khỏe vạn sự an lành, công việc hanh thông. Chúc toàn thể ace hữu duyên một năm mới thành công.

4 Likes

Sắp tới chị có 1 mã sẽ đánh từ chân sóng đến đầu ngọn sóng luôn. Có gì chị sẽ ib cho em.

20 Likes

Anh ấy đang khóa ib. Em xin tình nguyện làm người đưa tin ạ! :blush: :relaxed: :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

người truyền tin ah chị men :smiley:

5 Likes

Cảm ơn em. Mã của chị trên f chỉ có 2 người biết. Nên nếu có duyên thì @Bach_nam sẽ đàm đạo cùng chị.

9 Likes

E mong được làm người đưa thư cho chị HTT

2 Likes

Đề nghị đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng :star_struck: :star_struck: :star_struck:

5 Likes

Hi vọng em có duyên xem ké tranh của chị em này ạ…:))

2 Likes

chị và anh có duyên kiểu gì em cũng được ké! :blush:

2 Likes

Bàn tay tài năng, yêu đương phóng khoáng nên trên đường đời va vấp rất nhiều, may thay quái nhân phù trợ nên vượt qua không khó, vẫn đang phân vân giữa cuộng sống ổn định và thọ hơn hay có nhiều tiền nhiều bạn bè nhiều người thương mà bỏ qua, theo mình, bạn đã tài năng thì chuyên tâm chút đến sức khỏe thì hơn.

19 Likes

Em cảm ơn ạ. Tài năng thì em không dám nhận. Đường tình đúng như anh nói. Lận đận đường tình anh ạ.

18 Likes

Tại do em tài hoa quá đấy. Phụ nữ xung quanh ngưỡng mộ là chuyện thường tình. Chị có nhắc việc hay suy nghĩ nhiều, cũng từ chuyện này ra đấy. :star_struck::star_struck::star_struck:

11 Likes

Cũng suýt bị đổ vỏ chị ạ. May thời đó trong sáng chị ạ.

16 Likes

Chắc đôi khi phải bất chấp 1 chút thì mới hái quả ngọt tình ái chị hen, nhưng e là phá vỡ khuôn phép của 1 người đức hạnh như anh BN. Nên lại thôi. :yum:

6 Likes

Em ko chỉ tốt bụng mà còn rất đáng yêu nữa! :star_struck::star_struck::star_struck:

8 Likes

Không dám em ơi. Cũng khát khao có tình yêu đẹp, nhưng kết thúc không có hậu. Còn giờ có vợ con là hạnh phúc rồi.

20 Likes

Nếu đổ vỏ còn đáng yêu hơn nữa :smiley:

6 Likes