Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Ngoài cafe f, vietstock còn web tổng hợp nào anh hay xem thông tin không ạ?

3 Likes

E cám ơn a đã có một số đánh.

1 Likes

Đầu tiên hãy xông thẳng vào doanh nghiệp qua website.

Các số liệu khác vĩ mô hơn, hãy vào các trang cơ quan ban ngành. Các trang em nói chỉ là thứ cấp.

Có thể xin qua bạn quản lý tài khoản chứng khoán của em.

Muốn nhanh hơn thì tìm mua dữ liệu. Cá nhân nhỏ lẻ thì không cần thiết lắm.

36 Likes

Vâng! Em cảm ơn chia sẻ của anh ạ!

2 Likes

Chúc mừng năm mới anh Bách Nam. Em chúc gia đình anh chị năm mới sức khỏe, hạnh phúc, thành công.
Anh có thể cho em hỏi anh bỏ phố về rừng ở vùng nào không ạ

3 Likes

Em đang bay mà vẫn không quan sát được anh ở khu nào à? Chúc mừng sự nhầm lẫn may mắn của em!

19 Likes

a Nam cũng biết vụ a.c ấy nhầm lẫn hả a @@

2 Likes

Hi anh vẫn nhớ em mua nhầm HVN ạ. Em cảm ơn anh. Em đang tìm mua một mảnh vườn để về trồng cây ạ. Anh Nam có ở Ba Vì không ạ

3 Likes

Nghe @DungLe phím bác @dongphi và chị @hoathachthao xem chỉ tay hay lắm. Nhờ anh chị xem giúp em

39 Likes

Chào anh @Bach_nam , hân hânh được gặp anh ngày đầu năm. Chúc anh 1 năm mới vạn sự như ý nhé!

6 Likes

Em chào anh @Bach_nam , chúc anh 1 năm mới dồi dào sức khỏe, vạn sự hanh thông nhé! Mong là anh luôn đồng hành cùng bọn em trên con đường chinh phục những đỉnh cao mới của Vni.

9 Likes

Chào Bạch Nam. Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ.

• Chủ nhân là người có khả năng phán đoán ổn định, kiên trì tới mục tiêu đặt ra, kiềm chế tốt.
  • Là mẫu người có thể đa tài đa nghệ, làm việc gì cũng chuyên tâm. Bạn có khả năng ngoại giao khá tốt, có khả năng nghệ thuật, phù hợp với những công việc tiếp xúc mọi người.
  • Là người phóng khoáng, tốt bụng.
    Tuy nhiên về sức khỏe : Khoảng 40-45 tuổi có một hạn lớn về sức khỏe
    Bạn chụp lại bàn tay để xòe ngón tay cái, 4 ngón còn lại chụm vào thì mới tìm được hướng giải quyết.
    Thân.
32 Likes

Cảm ơn chị đã xem cho em. Em gửi để chị xem tiếp cho em ạ.

20 Likes

Thành công có hiện nay do tự bản thân cố gắng mà có. Trong quá trình lập nghiệp gặp nhiều cản ngáng đường nhưng vẫn vượt qua. Trong cuộc đời cũng gặp được người tốt giúp đỡ nhưng theo kiểu họ thấy được sự nỗ lực của bản thân bạn, họ mới ra tay giúp. Sức khỏe hiện đang đi xuống. Vân âm đức cũng có nhưng mờ nhạt.

22 Likes

Tầm 40-45 tuổi vân âm đức lại xuất hiện, chứng tỏ bạn được tổ tiên phù hộ

16 Likes

Lời khuyên: Vân âm đức là vân do phúc đức của tổ tiên dành cho con cháu và trong dòng họ chỉ chọn được 1,2 người. Vậy để vân này nổi và nối tiếp nhau thì bạn chú ý làm từ thiện nhiều hơn nữa.

22 Likes

Nếu soi thoáng qua bàn tay thì ko có vân âm đức. Tuy nhiên, vân này có thể nổi theo năm tháng khi con người hay làm việc thiện. Điều này chứng tỏ bạn rất hay làm việc thiện vì xuất phát điểm của bàn tay không có vân này. Đây có thể coi là mẫu điển hình của việc ĐỨC NĂNG THẮNG SỐ.

28 Likes

Cảm ơn chị nhiều ạ. Em đã hút thuốc ít hơn, ít uống rượu hơn, chế độ ăn uống sinh hoạt khoa học hơn. Mỗi tội có việc là quên ăn.

22 Likes

Còn một điểm cần chú ý: Suy nghĩ quá nhiều . Nếu việc này tiếp diễn sẽ rất hại trí não. Về việc hút thuốc, uống rượu thì em đúng là em anh R rồi. :star_struck: :star_struck: :star_struck:

21 Likes

Chị @hoathachthao đúng là được bề trên ban phước rồi. Em chúc mừng chị nhé!

7 Likes