Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Bộ mặt của đội quân nhí nhố làm các chị ngại với chủ nhà bây giờ. A @youyu ơi. Khôn hồn về nhà nhận án đi. Rồi giọt nc mưa k có mà uống đâu :joy::joy:

5 Likes

Nhà a trồng chuối. A dám nói kháy em à. E đốt hết vườn chuối của a bây giờ :comet::comet::comet:

5 Likes

Em thấy mặt Anh ngoài đời rồi thì có được coi là biết không ạ!:smiley::smiley::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Hihi, yên tâm em! Lọt sàng sẽ xuống nia!:smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Hihi. E nguyện làm cái nia.

4 Likes

Mình hóng hơi muộn bên pic kia c HTT go mất tranh rồi​:upside_down_face::heart_eyes:. Lót dép hóng

2 Likes

Cầm cái đt cùi, ko có máy tính, hơi say một chút, mình có cảm nhận BN bị đọc tâm sự, chút men, và gây chút suy đoán làm loạn hoặc loãng. Ko sao cả, vì ko cái gì chắc, ta phải tỉa dần dần. Người có suy nghĩ loạn xị ngậu như a, a nghĩ nó bt.

5 Likes

Thấy tay Bach_nam giật mình tưởng nyc, nhưng em nghe toi đoạn “đổ vỏ” với “bác sĩ”thì em chắc chắn là không phải! Em tuổi “Canh” nên cũng khá lận đận tình duyên, nhưng e nghe Phật nhiều, em dần hướng suy nghi tích cực thì sau một thời gian chừng 5 năm, cũng thấy mọi việc tốt hơn! Nên anh @Bach_nam với ai mà bị phán chỉ tay xấu về đường tình hay đường sự nghiệp, cũng k cần quá buồn và suy nghĩ về nó! Cứ tích cực và hướng thiện, mọi việc sẽ tốt lên!

7 Likes

Choáng!!!

10 Likes

Những ng tay dài thường hay có cp dig cầm dài đúng ko ak

3 Likes

@Bach_nam sẽ k phán nếu phán chắc xỉu đấy. Qc thông minh tí đi

1 Likes

:)) ko liên quan đến cp c ơi

Chứ tk e full gẽ đang chờ về bờ đây :))

Cmt của e chắc có c HTT hiểu dc

1 Likes

Đi like dạo mãi giờ đọc lại mới thấy đoạn e nói. Nói thực là nam giới nói ra chút ko ngại chứ chị em nói ra nó gây suy nghĩ này kia ngại lắm, nên thà rằng nói về sức sống là chính, nếu thọ thì thường thường là rất ổn, còn bây giờ xã hội nó khác, ko nhún nhau tí chỉ khổ con cái, cũng khó nói trước khi cái tôi ai cũng lớn.

10 Likes

@bach_nam về nhà thôi anh. Pic nhà trầm quá ạ :rofl:

7 Likes

Rong chơi, du sơn ngoạn thủy là thế mà em. :star_struck:

23 Likes

:star_struck: :star_struck: :star_struck:

10 Likes

Đúng anh ạ. Anh em ta ngao du sơn thủy, cảnh nào đẹp ta ở lại ngắm cảnh uống trà, đàm đạo với khách thập phương. Kkk

12 Likes