Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Không may nhặt được vàng, kim cương, ngọc trai,… thì đút túi.
:rofl: :rofl: :rofl:

25 Likes

Biết đâu đc đấy anh nhỉ. Kkk

8 Likes

Ôi, hẳn là không may lun đi anh ơi :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Bên nhà có nhiều ngọc ngà, châu báu lắm :bank::bento::gift_heart::gift::key:, các anh nhớ đến thường nhe :kissing_closed_eyes:

4 Likes

Sá chi một kiếp phù du
Rong chơi phiêu bạt, mặt dù gian truân
Đường đời dẫu biết trầm luân
Làm sao ngăn nổi bước chân phiêu bồng!

8 Likes

Để anh đặt tên mới HÙNG nhé. :rofl: :rofl: :rofl:

14 Likes

Kkk, tên của anh đã gắn chặt với bao nhiêu người rồi. Đổi không được đâu anh! Kkk

4 Likes

Vậy nên anh không làm anh hùng được. :star_struck:

11 Likes

Tên Bạch Nam vẫn hợp với anh hơn :smile: - ah ko, phải là cực kỳ hợp. Hùng để người khác đi anh ạ.

4 Likes

Kkk, dạ anh, em đã sửa lại 1 chút. Anh thấy đc không ạ?

2 Likes

Một tuần giao dịch phấn chấn, thị trường vẫn giữ trên 1500 tâm lý, đóng nến xác nhận xu thế tăng nhưng không thể không lường rủi ro, bởi kỹ thuật chỉ đơn thuần là kỹ thuật. Ý chí của những người quyết định thị trường vẫn là hướng tới 1550, nhưng không thể chủ quan, hãy biết chờ đợi khi chưa có hàng. Khi chưa thủng 1470 thì chỉ số khó lòng về 1430 hoặc thấp hơn. Hãy giữ an toàn cho mình trước khi nghĩ đến chiến thắng.

Chúc mọi người một cuối tuần vui vẻ, ý nghĩa!

75 Likes

Chúc anh những ngày cuối tuần vui vẻ nhé. Rảnh anh lên chém với bọn em tí cho vui anh nhé!

9 Likes

Chúc anh và cả nhà cuối tuần an nhiên, hạnh phúc!

image

12 Likes

Cám ơn a Nam ! Chúc a Nam cuối tuần vui vẻ trọn vẹn bên gia đình :)))

3 Likes

Vietnam la nuoc dang phat trien, nha nuoc bom tien am am, sao xuong duoc. Mua di, mua di. Day roi. DIG, CEO tran 2 cay lien tiep, vo la kiem 20% lien, con gi hon. Tran them 6,7 cay la lap dinh moi thoi ae. Mot tuan hung phan nhu vay, sao ko thay ae ho hao gi het.

4 Likes

Sân si vậy không bền đâu bác ạ! Bác đợi thì cứ đợi, người ta đi thì cứ đi. Khi nào bác thích thì bác đứng lên đi! Vậy thôi chứ ai lại đi thể hiện cái sân si của mình như vậy! Người lớn có cái tôn nghiêm của người lớn bác ạ! Đầu xuân có vài câu gửi đến bác. Thân ái!

7 Likes

Tôi không hiểu ý bác như thế nào lại lôi tôi vào hai mã này?

10 Likes

Minh noi roi, minh ko muon tranh luan voi bac, vi tam nhin cua minh han hep, ko the nao bang tam nhin cua bac duoc. Dua vao dau ma bac noi minh san si? Tu dau thang 1 toi gio, nhung nguoi dung ngoai, cha co lai, ma cung chang lo duoc, con nhung nguoi muon tiep tuc tham gia vi ho nghi tat ca deu on va huong toi 1600,1700 la quyen cua ho, minh cha noi ho sai. Minh chi tiep tuc post vi nhan dinh cua minh la thi truong chua on de tham gia vay thoi. O day cha co gi la san si hay che khen ca. Bac ko thich view cua minh thi moi bac luot qua.

2 Likes

2 ma nay la tieu bieu cho nhung co phieu nong va canh bat day. Minh ko noi ban ung ho bat day 2 ma nay luc nay. Minh nho rang ban con khuyen nghi la nen ban 2 ma nay khi hoi ky thuat. Minh dong quan diem la 2 ma nay way overprice.

4 Likes

Vậy bác khi nêu quan điểm hãy trả lời chủ đề, đừng trả lời tôi, tránh những hiểu lầm không đáng có ạ.

16 Likes

ok ban. Minh se chu y van de nay, de ko gay viec hieu lam. Thi truong co huong len duoc 1550 thi financial phai break out, con khong thi chi la fake out thoi.

5 Likes