Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Khúc rồi mình vẫn đánh, vào hàng từ nhiều tuần trước Tết, hold qua Tết và có quả ngọt. Mỗi giai đoạn thị trường đều có những chiến lược phù hợp, cũng như phù hợp khẩu vị từng người.
Cũng có anh chị em nhà đầu tư cho rằng, không đáng để take risks, nhưng cá nhân mình lại có khẩu vị thích những khúc thế này.

17 Likes

Em cũng chiến bác ạ! Và quả cũng đang ngọt! Kkk

6 Likes

Tôi x tk, k lẽ tôi say tiền (chế từ say rượu của @Bach_nam) hơn say tình. Ngoài kia bao ng tốt mang tiền tài đến cho nhau cơ mà. Vùng an toàn theo BN đã đạt. Chốt nghỉ chơi hay chơi bài đi vệ sinh of BN hay kiểu rong chơi nhặt vàng, ngọc đút túi

6 Likes

Khi dính thiên nga đen, thì đen thôi, đỏ quên đi. Ldg nó sẽ về đúng giá trị của nó khi tích lũy đủ. Còn cũng nói với bác rồi, nếu thấy thực sự hết vị ở ttck vn thì nên ngồi ngoài.
P/s all : khi cái xấu nó phản ánh hết vào giá, giá không giảm thì là lúc xem xét giải ngân. Khi cái tốt ra hết mà cp nó không tăng thì nên bán. Nguyên lý cơ bản vậy thôi

37 Likes

Ban noi cau nay minh yeu thich ban nhat. Danh T3 ma thi truong cho an (it hay nhieu) thi bat dau quan tam la vua.

2 Likes

Biết đủ là đủ :sweat_smile:

7 Likes

Ngủ ko đc hay bóng bánh thế?

5 Likes

Em không coi banh nhiều năm rồi bác :grin:

5 Likes

Phải đọc bằng tiếng phổ thông, SG / HN, trừ tiếng miền Trung ra anh nghen! Nếu ko lại dễ ghi bàn dù nhiều năm ko xem đá bóng.

Cuối tuần an nhiên, vui vẻ! (tranh của hoạ sỹ An Nhiên).

7 Likes

Ra vườn sớm thế mợ :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Nhớ thì ra vườn tìm thôi anh. :banana:

4 Likes

Ảnh ghi coi banh chứ mà ghi banh không có coi thì mệt chị hỉ. :yum:

3 Likes

Hông có. Sang nhà hàng xóm thấy người quen nên cà khịa :joy:

4 Likes

Sáng ra ba thằng mình sang nhà anh @Bach_nam quậy sớm như này liệu có được mời ở lại làm chung rượu ko…

5 Likes

Rượu chi chị? Rượu chuối a Cần câu chắc có nhiều :smiley:

6 Likes

Sang sớm chắc kg có rịu mô chị. Tranh thủ chém phát rùi tém về ngồi hóng. :yum:

3 Likes

A BN thích RTC, chắc yên tâm có rịu, giờ làm ấm trà đợi chủ nhà a BN thôi nhỉ :wink:

4 Likes

Về nhà mở lá ra ăn xôi thôi… Rượu chuối @Youyu ko dám mời nữa đâu em @BerniceNguyen. Mấy đứa về nhà đi. Nice weekend!

5 Likes

Tém tém lại. RTC khiến anh BN thành idol của thêm hàng loạt nam tử nữa thì phải!

7 Likes

K cần RTC e cg là fan lun c ui :joy::star_struck:

5 Likes