Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Èo èo. Có cái j đó sai sai :relaxed:

3 Likes

Mời cả nhà nghe nhạc

4 Likes
6 Likes

Chân sóng I ở 645, giả sử đỉnh I ở 1536, đáy II ở 1200, b đang dự tính về fibo 0.382 đáy sóng chỉnh II? Nếu thế mức thấp đỉnh III ở 1750 và mức cao ở 2091?

8 Likes

Tôi hiểu cụ tổ vẽ hộp 1200-1300 rồi. Thanks @Bach_nam

6 Likes

Có tg đọc các cụ có nx khá tương đồng nhau

7 Likes

Anh @Bach_nam chính chắn và điềm đạm thật.
Dân kỹ thuật… có tửu lượng…thường rộng lượng…
The same…:yum::yum::yum:

9 Likes

em chào anh Bach_Nam!!! những lúc sóng gió là có anh vào là em yên tâm quan sát ạ

1 Likes

khả năng từ giờ tới cuối tháng 2 là giai đoạn BC anh nhỉ… đầu tháng 3 lại tin tốt: mỹ nga trung quốc hiệp ước các kiểu, VN chính phủ bơm tiền căng túi => VNi,DJ lại tích lũy đủ để tốc biến.
thể kỷ này toàn dịch bệnh: con người lấy sức khỏe làm đầu: chiến tranh đổ máu thì khả năng vẫn khó xảy ra… xin phép anh em tự hiểu nv ổn không ạ?

1 Likes

Anh không có khả năng chính trị. Không ai muốn chiến tranh. Tam Quốc diễn Nghĩa trên mặt trận chính trị là khả năng cao. Tài phiệt nước đục thả câu. DJ có hai kịch bản dựa trên vĩ mô diễn ra. Khả quan thì có thể phá đỉnh, xấu thì hồi xong chỉnh tiếp. Index cũng tương tự. Quan sát Fed sẽ có thể biết DJ đi hướng nào. Việt Nam trễ hơn chút. Kịch bản khả quan vẫn còn có thể lên khu 1600. Khi đặt cược giai đoạn này, cần có sự an toàn của tài khoản cá nhân.

38 Likes

vâng! em cảm ơn anh ạ

1 Likes

Fed anh thường theo dõi trên web nào ạ?

1 Likes

Vào Fed website, Twitter của họ.

13 Likes

16 Likes

đa tạ anh ạ!!! em phải nhờ thêm google dịch :grin:

2 Likes

Hãy chú ý thuật ngữ Pull back trong comment này. Nên khi vào nhịp chỉnh đừng cố bắt đáy.

25 Likes

Ít người biết @Bach_nam cũng đã từng tranh luận gay gắt khi k bvệ được nhỏ lẻ. Tôi dân kỹ thuật nóng hơn b ấy nh. Kq đợt vừa rồi lên sóng 1511-1536, ai kiên trì giữ và chốt quanh mốc BN cho đã nhân tk.

9 Likes

Vụ đó sau chỉnh tháng 7/2021. Tôi bắt đáy sớm dùng cả margin, may có @Bach_nam nên giữ & lãi hơn 30% x 2…

4 Likes

8 Likes

Hihi, độc đáo, sắc sảo, cũng ko kém phần gay gắt :bowing_woman:t3:

6 Likes