Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Dạo này, Nam ăn ngủ điều độ nhỉ? Hnay allin mã FIL thôi em.

Love all!

19 Likes

Chúc a Nam ngày mới tốt lành :sunflower:

4 Likes

Em đang cầm cổ 7/30 thôi chị ạ. Ngày ngày làm công việc trông vợ con như này ạ.

38 Likes

Ý chị ấy falls in love - FIL, mọi người tìm mã thì chít.
:rofl: :rofl: :rofl:

24 Likes

đừng lo a ơi, bọn em quen mã này rồi chị cũng thi thoảng viết mà hehehehe

10 Likes

Quá sắc nét… chào ngày mới bác BN ạ!

5 Likes

Bên pic anh R mọi người còn chơi mã 910 cơ em ạ! :star_struck::star_struck::star_struck:

15 Likes

Nhân tiện mọi người nói việc cũ, hãy xem hình dưới, người an toàn chọn sóng theo khoanh tròn, mạo hiểm hơn chút thì chọn đoạn sóng còn lại.

38 Likes

Cám ơn a Nam ! Chúc a Nam ngày lễ tình nhân hạnh phúc và viên mãn :)))

5 Likes

Ban noi hop ly a. O muc do nao thi co the noi Confirmed V da den?

6 Likes

Cả hai yếu tố mô hình: Price và timing. Hiện đang chưa có sự xác định hoàn toàn. Nếu về price thì count sóng không khoanh tròn thì 1623 là điểm tốt, timing khoảng tháng 3.

19 Likes

Em F0 ngốc xít nên tìm mã theo 3 chữ cái chị HTT viết thật anh ạ :sweat_smile:

5 Likes

Để xác nhận sóng V đã xong, cần thủng 1390, an toàn thì dưới 1430 quăng dép.

26 Likes

Để tránh thiệt hại, nếu đã thủng 1455-1470 thì đã hạ từ mức đó.

21 Likes

cảm ơn a Nam :heart_eyes:

3 Likes

Nếu xem nến tuần, thị trường đã xác nhận đảo chiều tăng lại vào tuần trước, điểm mua vừa xuất hiện đầu phiên hôm nay khu 1480, nhưng rõ ràng có rủi ro. Không dám chắc hoàn toàn.

40 Likes

Cai can phai quan sat la trong uptrend thi rally structure la 5 wave up, any correction van la 3 wave down. Mot khi down trend thi nguoc lai, xuong thi 5 wave, cac cu hoi deu ABC. Nhin wave structure de danh ngan han. Cac ban co thay gi khac biet giua 2 cai 3 va 4 cua thang 11 va thang gieng ko?

5 Likes

Muon len tiep thi phai can anh nay tham gia. Break out hay fake out nhu da noi.

7 Likes

Một số anh này đang về nền và có thể lên sóng lại ạ. Còn lên được hay không cần chờ tiếp.

12 Likes

Nhìn hình này là biết a đời như thế nào rồi, e cũng cố gắng để được 5/10 của a về nhìn đời… nhẹ nhàng, chỉ mong cuộc sống an yên , gd toàn vẹn là đủ nhỉ…. Chơi ttck này nhiều khi dễ ảnh hưởng đến gđ

7 Likes