Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Đáy đầu của Index là bn em?

Tùy mức lên của index chị ạ. Nếu giờ chỉnh luôn, đáy đầu khu 1300-1325 hoặc có thể cao hơn 1350 ạ.

6 Likes

Cám ơn em!

1 Likes

Chính là cây nến tháng 10/2021 hỗ trợ. Nếu thủng 1390 có thể đưa chỉ số về thấp hơn, đáy cây nến khu 1340-1350.

20 Likes

E lưu hết lại rồi a ah, lưu lại làm cuốn sổ cẩm nang hanh trình vài tháng tới,

3 Likes

Không thể áp dụng nguyên xi, hãy xem vận động nó cùng các vấn đề vĩ mô, vi mô cùng các vấn đề nội tại của mỗi doanh nghiệp… Giả sử chiến tranh xảy ra, nó lại là vấn đề khác và phải xem xét lại.

23 Likes

thank bác bạch nam. cẩm nang hành tẩu giang hồ ổn quá cũng đỡ lo trên con đường đầu tư. chúc bác luôn vui vẻ :grinning:

3 Likes

Tuyệt vời quá a nam ơi

5 Likes

Con cảm ơn những chia sẻ của chú ạ

2 Likes

Gọi anh cho thỏa mái, anh đã là thể hiện sự tôn trọng lớp người lớn tuổi hơn và đi trước rồi, nên không cần gọi chú, già quá, tán gái sao được? :rofl: :rofl: :rofl:

39 Likes

Mình Fo đang ôm SCR giá 24, theo bác có nên cắt lỗ hay chờ đợi ạ. Tiềm năng lâu dài con này có ổn không ạ

4 Likes

:pray: :pray: :pray: anh ơi, nhìn nóc nhà kìa =))

5 Likes

Lo giề, nóc nhà nghe Chú lại tuỏng aN nuôi SugarBaby

4 Likes

không sao đâu chú ạ, giờ mấy đứa bạn con, nhiều đứa toàn thích kiểu xưng hô là chú-em thôi , hay dùng câu " chú chẳng chiều em gì" nghe mùi mẫn lắm kkkkk

3 Likes

thế ý bạn aN là gì? lại đúng hot trend bây giờ à :))

3 Likes

Cái nội tại thì bạn hãy dành thời gian nghiên cứu, mình không có đủ thời gian để nghiên cứu. Chỉ nói sơ qua vài điều cho bạn, doanh nghiệp bất động sản nó sẽ phân hóa, có con sau khi chỉnh ABC xong có thể rơi vào downtrend, có con sẽ giữ được nền giá, có con sẽ tăng. Đó chính là sức mạnh nội tại khi lạm phát dần cao lên. Bất động sản không được giảm thuế VAT, nhu cầu ở không ở mức cao, chính phủ hỗ trợ an sinh phục vụ sản xuất,… Vậy doanh nghiệp bất động sản nào sẽ được hưởng lợi? Rồi tài chính doanh nghiệp, lãnh đạo có hút máu không?.. Rất nhiều vấn đề, có khi cả vài tháng trời mới nghiên cứu xong.

Con này giá khu 25 đã là đẹp rồi, còn nội tại mình không đánh giá được.

21 Likes

Haaa, gọi anh cho gần gũi anh nhỉ

1 Likes

Sẵn tiện a xem giup e con LCG, biết đâu các bạn mới vào cũng đang cùng câu hỏi, e đang giữ loanh quanh mức giá này, luc lên 25 chưa muốn bán , đọt rồi co bạn hỏi e giá 19 cắt ko e bảo giữ nguyên là tèo về 17 ,

7 Likes

Đang sóng 3, có thể lên 28-30, chỉnh 4 về khu 17, lên sóng 5 khoảng 34 hoặc cao hơn. Hãy quan sát mô hình đường màu Hồng hay Tim tím. Đường màu xanh là đường sóng chính.

32 Likes

Sẵn a nam xem.giúp con FCN và HHV luôn a. Hai con đều xây dựng đầu tư công.

4 Likes