Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Chúc bachnam và cả nhà cuối tuần vui vẻ, cho anh hỏi LCG theo tranh em vẽ thì giá này vào tốt em nhỉ

8 Likes

ITA đang xu hướng test đỉnh, test thành công hay không thì không dám nói, có lời thì người ta canh chốt ở vùng này tới đỉnh. Còn mua mới thì không nên giao dịch.

16 Likes

Giúp e rõ hơn về xu hướng của Midcap và Penny với ạ. E chưa hiểu tranh đó ạ. E cảm ơn ạ

2 Likes

Do xu hướng đầu tư của anh. Anh mua vùng này cũng được nhưng nó sẽ rủi ro hơn vì anh mua mới, tỉ trọng là do anh quyết định. Em nhớ tháng 1 có nhận xét cho một số người, vùng mua 20-22, xấu về 19-19.5, có thể giải ngân 50% nhưng tâm lý đám đông gây cho nó sụt giảm sâu hơn điểm mua tốt em vừa nêu. Vậy ai mua 50% vùng 17-18 thì giờ cũng có lãi tầm 5-10%.

24 Likes

Nó quay đầu hay xuyên box đi lên - có thể xuyên nhưng breakout giả chẳng hạn, quan sát ở đó. Huongduong là cú đêm, chuyên vào đêm khuya là chủ yếu.

17 Likes

Anh cảm ơn em nhiều

1 Likes

B_N cho a xu hướng mấy con như TNH, C4G, HUT, DXP, CSV thì con nào giữ được lâu, hay nhảy ra tầm nào nhé. Cám ơn e.

9 Likes

C4G giao dịch theo xu hướng thôi ạ. Xu hướng đang tăng và có thể phá đỉnh.

TNH xu hướng hồi và có thể vượt đỉnh một đoạn 10-20%, giá viện tăng, lại có thêm khoản test covid, bệnh viện mới xây dựng có thể hoạt động trong năm nay. Còn việc phát hành thêm tăng vốn, anh nghiên cứu chỗ đó xem sao ạ. Nếu anh hỏi sớm thì em khuyên mua đoạn trước, ít nhất cũng có 10-15% đút túi.

HUT thì rủi ro, không nên giao dịch.

CSV đang xu hướng hồi, sóng 5 ngắn hay hay dài cần nội tại hỗ trợ, do sóng 3 lên hơi cao - khoảng 50 thì lên sóng mới đẹp, an toàn thì chốt lời vùng 52-60

DXP thì tùy theo anh, nếu theo mô hình thì nó có thể đạt 30k

P/s: Đều là dự kiến và tùy mức tài khoản, anh theo dõi để hành động.

26 Likes

A BN đúng là siu nhơn… mã nào cũng trả lời dc hết :heart_eyes:

3 Likes

Cám ơn em, a cần biết xu hướng thôi, nhiều mã a hay nhảy ra nhảy vào nên nhiều khi ko bằng giữ một đoạn.

6 Likes

TNH chắc ổn anh ha.

2 Likes

Có hơn 10 bạn trên F vẫn nói chuyện hàng ngày ở ứng dụng xã hội khác, nhưng cũng chỉ giúp ích được một phần, có người vẫn lỗ. Nên bản thân mỗi người cần trau dồi qua thực chiến và nỗ lực hơn trong cách quản trị tài khoản, đầu tư,… Kiểm soát tâm lý, hành động, sự vội vàng, lòng tham,…

Nam không phải siêu nhân, nhưng với nhiều người theo đuôi, Nam cố gắng nhận xét tốt nhất có thể, chỉ sơ xuất là có thể tổn hại đến túi tiền của người khác, điều đó Nam không mong muốn xảy ra.

60 Likes

A giúp mọi người vậy là quá tốt rồi ấy ạ. Còn việc lỗ hay lãi là do quản trị tài khoản của mỗi người thôi ạ. Cái đó sao liên quan đến a được ạ. Các dự đoán chỉ là xác suất, có lúc vượt lúc chưa đạt làm sao ai đúng 100% được đâu ạ. Nên a vẫn là siu nhân với e roài. Chứ có mã ck e còn k biết tên mô mà a nói đc hết à😂

8 Likes

Nói đến từ mô, anh làm cho bệnh viện trong Vinh nhiều. Ôi cafe rẻ, ngon, món lươn, mua này cá khoai… Giờ youtube-Titok có vợ chồng chị Thơm hài gớm. :rofl: :rofl: :rofl:

24 Likes

:joy::joy: a Nam cũng tâm hồn ăn uống ghê cơ ạ. Em không biết mấy món đó ạ vì e học mấy từ “mô chi rứa” nó đặc trưng thấy hay thôi ạ. Chứ e ngoài Bắc :laughing:. A Nam cũng hay xem youtube giải trí ạ :))

5 Likes

Con hay xem nên anh xem theo chia sẻ của con để nắm bắt tâm lý con cái.

18 Likes

Như trẻ con nhà e thì đang tuổi thích khủng long, truyện cổ tích… nên e nắm rõ mấy mục này hơn. Đúng giờ chả biết các bạn ấy là con hay là bố mình đây a ạ. Bố mẹ toàn phải xem theo :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Em cầm HPG hãy quan sát mốc 49-50, vượt qua đó có thể hồi lên đỉnh hoặc gần đỉnh, nếu không vượt qua được thì em quan sát đường màu hồng - đỏ, đáy có thể về khu 34. Nếu vượt qua được thì có thể hồi lên đỉnh gần đỉnh, sau đó chỉnh, đáy khu 34-40 và lên sóng.

17 Likes

Dạ a. E cảm ơn a vẫn nhớ. Em hóng mãi k thấy nó thủng xuống 44 thì có khi nó qua đc 49 50 a ạ. Đường về bờ không xa nữa rồi ạ :hugs:. Còn quay xe thì e lại chờ ở mốc 34 40 mua vòng nữa cũng k sao. Hihi

4 Likes

HRC đang có xu hướng hồi, nên quan sát cùng với nó để xác định xác xuất xảy ra. Việc em nắm giữ vài ba năm nữa là có thể nhân đôi tài khoản nếu không giỏi ra vào. Anh nghĩ xác xuất nó đi đường xanh là có thể xảy ra cao hơn chút vì sắp đến đại hội cổ đông và có thể chia cổ tức tiền + cổ phiếu.

8 Likes