Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Cả f thì nhiều chỗ đáng học đọc và vọc lắm, nhưng mình chỉ chụm vào tầm 11, 12 pic là đọc ốm rồi.

21 Likes

Bác đọc nhiều thế ạ. E chỉ loanh quanh 5,6 pic là đã không có thời gian rồi bác ạ. Toàn tranh thủ đọc đêm chứ ngày bận CV nên ít có thời gian hơn bác ạ.

7 Likes

Thời gian thì vô biên, trừ lúc bận phải dùng chân tay ra còn lại lúc nào chả ngồi trước máy tính.

15 Likes

Em chào anh @Huongduong - anh quả thật là cú đêm, em thấy anh lên đêm qua nhưng em chẳng dám ở lại đón lời, lo anh BN lại nhắc nhở ko biết giữ sức khoẻ nên em ngồi lặng lẽ đọc.
Không phải thế đâu anh ah. Nhiều người quý anh BN thực sự. Nên thậm chí ở F em chỉ khoa tay múa chân có 2 nhà, nhà anh R và (thỉnh thoảng) nhà anh BN, thì bên kia em ỷ nhà mình - càn quấy te tua, bên này chỉ làm khách, đi khẽ cười duyên lắng nghe xem idol em nói gì, im lặng tránh loãng pic - các bạn vào làm Q&A lại giận em :joy:.
Cao nhân trên F có nhiều, mỗi người một tính cách, mỗi người một phong cách khác nhau. Tiểu nhân cũng không ít. Chỉ có (ý) “Trung nhân” là hiếm có khó tìm :joy:
Em nói rồi, F0 Fn có đọc có học cũng phải biết chọn lọc.

Tiêu dao tiếu ngạo giang hồ, múa máy phường chèo hay dao phay thảo khấu, em đều thấy vui cả, đều hay ho, thú vị. Bậc tiền bối nào cũng đáng ngưỡng mộ, kính trọng, yêu quý.

Anh @Bach_nam thì là idol trong sáng như trăng.

Gửi lại một chiếc nón hoa. Chúc cả nhà ngày mới an lành.
Em nhảy chân sáo về đây ạ!

39 Likes

Mình Fo tầu ngầm đọc các comment của bạn tránh tránh được 2 vụ chỉnh. Cám ơn bạn rất nhiều

7 Likes

em thích avatar của bác Nam. Chúc cà nhà ngày mới yên bình!

4 Likes

DJ future sụt giảm, giá dầu đi lên, nếu theo hướng này, DJ có thể về 29-30k, sau đó sẽ vào sóng hồi lên. Vnindex quan sát các mốc, chưa thủng 1470 thì chưa về được 1440. Chú ý phòng ngừa, hàng yếu và nóng nên chốt lời như đã nhắc nhở mấy hôm trước.

47 Likes

Trung hạn Vnindex vẫn tăng ,e thấy chưa đáng lo lắm.

8 Likes

Xu hướng chưa bị phá vỡ, quan sát và đưa tài khoản ở trạng thái an toàn cùng với các mã có kỳ vọng, mạnh. Trung hạn ở đây là một vài tháng, còn xa hơn không phải như vậy.

28 Likes

Vâng ,e đang nhìn khoảng 1-2 tháng đổ lại , giờ là lúc cơ cấu danh mục , bỏ hàng bơm thổi chọn hàng ngon cầm nắm.

8 Likes

Tu day ngay 25/1, structure cua cu hoi van chi la ABC thoi, chua thay gi bullish ca.

17 Likes

Tranh của chú đẹp quá

3 Likes

Hoảng loạn kinh quá a Nam ah

4 Likes

Nỗi sợ của người này là cơ hội của người khác. Vấn đề chọn đúng mã, phân bổ chuẩn bài thì ổn.

30 Likes

Cho e hỏi mã Gil có mua dc ko ạ

3 Likes

Con này đánh theo xu hướng là chủ yếu, nó có tiềm năng đó nhưng lãnh đạo có vấn đề thì khó lường rủi ro. Quan sát 77, thủng đó về 70, thủng tiếp về 62 hoặc sâu hơn. Việc mua bán theo kỹ thuật và xu hướng không đủ tin cậy cho một thành công.

14 Likes

chu hoan toan ko thay cai gi hoang loan het.

6 Likes

Thị trường phản ứng khá tốt khi tiến tới ngưỡng 1470, cần có sự chủ động tài khoản cá nhân, quản trị rủi ro khi thị trường hồi.

29 Likes

Mọi người hãy quan sát hai mức hỗ trợ - đường màu hồng. Hôm nay gần tiến tới 1470 thì hồi phục, bên dưới đó là mốc 1465, khi thủng 1440 đủ sâu thì mới mất đi xu hướng hồi phục trong ngắn hạn (có thể tăng vượt đỉnh). Các mốc khác cho sóng I chưa có sự thay đổi nhiều.

43 Likes

Cảm ơn anh Nam

2 Likes