Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em xem nhận định của anh và tự quyết định.

13 Likes

Dạ em cảm ơn anh nhiều ạ

1 Likes

Dạ anh, chúc anh giữ gìn sức khoẻ, dạo này lũ nhỏ đi học lại mà lo lây dịch quá …

3 Likes

Chào anh a. Anh cho em hỏi con Vix với a. Em mới mua thêm hôm sập a. Target tầm nhiêu được ạ

1 Likes

Nhờ bác chủ xem giúp mã DQC.

1 Likes

Con này tài sản dm có. Cầm dài hạn ổn chứ anh. Cơ hôii đi xa của em nó đến đâu xin ý kiến nhận định của anh. Tks a!

1 Likes

Tốt thì mục tiêu 30-36 sóng 5, không thì chọn điểm xuống gần đỉnh nếu thị trường thuận lợi trong tháng này và tháng sau. Sợ nó rơi vào sóng 5 cụt. Theo dõi diễn biến thị trường cùng với sự vận động của nó.

11 Likes

Vâng. Cám ơn anh.

1 Likes

Em nhờ anh xem giúp e con DPG với ạ. Em cảm ơn anh.

1 Likes

Bác @bach_nam cho em hỏi con DAH còn giữ đc ko ạ bác. E cảm ơn ạ

3 Likes

Con này sắp đạt mục tiêu nên rủi ro. Chỉ có yếu tố nội tại cực tốt thì mới có thể chinh phục đỉnh những năm đầu niêm yết.

12 Likes

Muốn cầm lâu dài thì em phải nghiên cứu nội tại công ty và mất ít nhất vài tháng để nghiên cứu nếu có nguồn cung cấp tin cậy. Tỉ trọng các ngành ra sao? Hướng phát triển dựa trên cơ sở nào? và bao la các vấn đề về doanh nghiệp. Anh không quyết định thay được cái này.

15 Likes

Hơi khó dự đoán, mục tiêu thì cơ bản gần đạt, vẫn ở xu hướng tăng và đang có dấu hiệu thoái lui. An toàn thì nên chốt lời.

17 Likes

đội gà bay nó chốt lời chạy hết là múa bên trăng ấy :sweat_smile: chốt ngon rồi

2 Likes

Cám ơn bác nhiều

1 Likes

A BN xem giúp em mã MWG với ạ. hihi

1 Likes

E còn chưa có lãi bác ạ :sweat_smile:

1 Likes

E cảm ơn bác ạ

2 Likes

Em nhờ anh Bạch Nam nhận định ITA ạ! Tks anh :shamrock:.

1 Likes

chúc a Nam buổi tối vui vẻ. cho e xin nhận định con khp ạ. cám ơn a

1 Likes