Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Bạch Nam xem giúp LDG. Thanks.

3 Likes

Mới đây có trả lời một bạn, xu hướng tăng chưa bị mất đi, nó tăng lớn nên chỉnh mạnh, hiện tại đã hồi phục vượt MA9 từ đáy ngắn hạn. Chỉ là những biến động trong phiên có thể mạnh, và không dành cho người yếu tim. Tại sao như vậy, xem cây nến đột phá tháng.

14 Likes

Xu hướng hiện tại đã vượt MA9 hỗ trợ tăng trên nến tuần, nhưng có chút áp lực bán nên MOM12 hơi thoải. Cản nến tháng 22 và nến tuần 27.55 (chỉnh sửa cái này do nhìn lầm), vượt qua các mốc đó có thể lập đỉnh mới ở 32 - 38 - 43.

16 Likes

Bác Nam xem giúp em con Nsh ạ. Thấy giá nhôm tăng dựng đứng quá. Em cảm ơn ạ

2 Likes

Những mã tăng lớn sẽ ít nhiều có rủi ro. Khi xác định đánh phải nhìn nhận cơ hội và rủi ro, không chỉ mã này mà các mã khác cũng tương tự. Nếu xét mô hình thì nó đã đạt mục tiêu. Mục tiêu cao hơn thì cần xem xét kỹ. Đánh sóng phải có điểm vào và chốt lời cắt lỗ. Hiện đã đi qua điểm mua khá xa.
Hiện nó đã trở lại xu hướng tăng, vượt khu 19 thì có thể vượt đỉnh lên 26-32.

11 Likes

Xét theo sóng, nó đang lên sóng 5, cây nến đột phá tháng 2 mang đến kỳ vọng.

14 Likes

Anh đang định trả lời, có vấn đề gì sao?

7 Likes

em ms để ý giờ thấy muộn, mai hỏi a sau ạ. A thấy mà chưa ngủ thì cho e xin nhận định mã vix nhé. Em cám ơn

1 Likes

Anh nhận xét hôm 1/3 thì phải. Khả năng nó đang lên sóng 5, nhưng áp lực ngắn hạn điều chỉnh. Mục tiêu tốt thì có thể đạt 30-38 nếu thị trường tốt. Nó diễn biến theo xu thế với nhạy với thị trường. Cây nến tháng 11 chưa bị mất hỗ trợ.

16 Likes

e cám ơn, chúc a ngủ ngon ạ

2 Likes

Dạ em cảm ơn anh rất nhiều ạ.

Từ lúc thả tim cho anh em vẫn đang loay hoay với Form định giá, sau khi gõ mã xong, thì đến phần giá mục tiêu và giá mua an toàn không thay đổi, điều này làm cho em lo lắng không biết mình có sai gì không anh Nam ui!

Với lại chỗ câu này của anh: “Em có thể định giá theo DDM 1 giai đoạn, hoặc em xác định nó đột biến giai đoạn này chọn form 2,3”, em có chút ngu ngơ không hiểu ạ!

Em cảm ơn anh vì anh Nam đã trả lời em ạ :heart:

4 Likes

Chúc A Nam ngủ ngon ạ!

2 Likes

Chắc là sai gì đó. Ô công thức anh khoá, pass là 1. DDM 1 là định giá cho công ty chi trả giai đoạn ổn định, còn 2,3 là cho công ty đột phá, chuyển giai đoạn,… Giá mục tiêu nó tự tính khi nhập các thông số đầu vào, biên an toàn do mình quyết định. Có gì chưa hiểu thì cứ hỏi.

14 Likes

Em cảm ơn bác nhiều. Chúc bác ngủ ngon ạ

4 Likes

Anh nhập thử cho em xem, sau khi em nghiên cứu nội tại và tính toán được tốc độ tăng trưởng kỳ vọng 10%. Em nhập vào và tính toán

15 Likes

Nhờ anh Nam nhận định giúp em mã DCM ạ. Em cảm ơn ạ

3 Likes

Nó đang trở lại xu hướng tăng phá đỉnh với diễn biến thuận lợi của thị trường phân. Các mục tiêu 44-49-55-63, tùy theo diễn biến thế giới để có điểm chốt lời, mua mới thì hơi rủi ro.

11 Likes

Dạ em cảm ơn anh Nam ạ, để em ngâm cứu ạ. Chúc anh cuối tuần vui vẻ và mạnh khỏe ạ :heart:

3 Likes

Anh BN nhận định giúp em PC1,HID nhé. Em cảm ơn anh nhiều!

4 Likes

BN mới tl mã hid

6 Likes