Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Bác cũng hay mò đêm quá nhỉ :joy:

4 Likes

Tôi là cú đêm để vọc các cao nhân nói gì để học

5 Likes

Giống mình rồi. Do ngày không có thời gian nên toàn phải thức đêm đọc lại pic của các cao thủ để học hỏi thêm.
Nhưng hình như bạn cũng đã chơi chứng lâu rồi và cũng đã có nhiều kinh nghiệm rồi thì phải.

5 Likes

Tôi ms đánh t6 sau đó sập gặp BN ms thành ng. Lỗ suýt cắt thì BN khuyên giữ. Tôi tham đánh margin, giữ theo BN thế là lãi 30%x2, sau đánh vtd, hbc thì tổng x3, h dạo chơi kiếm cháo, học BN rút vốn để lãi đánh nên chẳng lo j

11 Likes

Hàng ngày vưỡn nc vs cụ BN nên cụ chỉ cho thường xuyên

10 Likes

Vậy là bạn vào trước mình 3 tháng. Rất tiếc mình ko biết cái f này và pic của BN sớm. Đến đợt sập vừa rồi bị âm nặng mới quyết tâm nghiên cứu và mới biết đến F này.
Mình cũng thấy bạn rất tâm huyết với pic này của BN. Mình thấy pic này rất chất lượng, tập trung nhiều vào chuyên môn nên không bị loãng. Trình độ của BN thì tuyệt vời và bạn ấy cũng rất nhiều tình.

9 Likes

Thanks bác. Hid e bắt 10.5 kết phiên vượt 11. Còn PC1 đang ngắm chuẩn bị vào :grinning:

6 Likes

Tôi mày mò ra cụ tổ T.11.11.11 nữa để BN đỡ vất vả. Cụ BN vừa chăm con, vừa cty vừa F. Vợ làm bs nên cực hơn. Chẳng ai đúng đc hết nh cụ BN nh khi cứ tự dằn vặt

16 Likes

Bạn ấy đúng như tiêu đề của pic mà bạn :slightly_smiling_face:

5 Likes

Pc1 tôi thấy qua điểm mua rồi. Nó trên ma9 mấy tuần rồi mà, chắc lên sóng 5 ổn vì liên quan đtc, quy hoạch điện 8. BN có nhận xét đợt sập t1 đó

8 Likes

Bạn với BN cùng làm việc ở TP HCM à bạn.

2 Likes

K tôi làm bên xD, BN làm điện. Đều ngoài bắc cả

10 Likes

Giờ mình mới biết. Không hiểu sao trước mình cứ nghĩ BN ở trong Nam. Mình cũng ở HN. Cũng là dân kỹ thuật (Tự động hóa).

4 Likes

BN làm DN thầu phụ tư vấn thiết kế, cung cấp, training cho Áo, Ấn Độ, Trung Quốc,… Về ht M&E nhà máy vs thủy điện.

11 Likes

Còn tôi dân gạch đá, trc trên F cũng cục xúc, nc vs BN nh nên cởi mở hơn :laughing:

11 Likes

Vậy là cũng gần giống với chuyên môn của mình rồi. Mình là điện điều khiển, bạn ấy là điện công suất và nguồn :slightly_smiling_face:. Cùng ở HN mình hi vọng có hôm nào đó được gặp 2 bạn để giao lưu và học hỏi thêm về chiên chứng nhé :grin:

6 Likes

BN k gặp đâu, tôi muốn cảm ơn mời cafe k đc. Tôi còn chưa đc nhìn mặt. Mấy lần theo chân vào F toàn thấy lỡ cuộc show ảnh

15 Likes

@Hanoi2021 thức khuya à, BN khen HN tài năng

13 Likes

Chắc ông ấy sợ nhỡ phím sai mà ae biết mặt lại đến ăn vạ thì bỏ mịa :joy::joy::joy:. Thôi ae mà có duyên thì chắc là sẽ gặp, muốn tránh cũng không được :slightly_smiling_face:. Mà HN nó bé tí, có khi ae ngồi nhậu cùng quán rồi mà ko biết nhau thôi.

9 Likes

Cụ ấy toàn đưa target non tay lắm nhưng như thế an toàn. Lâu h k phím nữa, chỉ tl câu hỏi k à.

12 Likes