Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em chào anh @Huongduong - anh ko những là cú đêm mà còn rất tinh nhạy, em rón rén đi nhẹ như một ngọn gió thế mà anh cũng nhìn ra.
Em cảm ơn anh Bạch Nam đã có lời khen. Cảm ơn anh đã chuyển lời ạ. Không tự nhận mình có năng khiếu gì, em ghi lại lời khen vào sổ hạnh phúc thui!

11 Likes

Mình biết mà. Bạn ấy muốn mọi người đặt an toàn lên hàng đầu. Thế là đúng mà. Còn quyết định là tùy thuộc khẩu vị của từng người chấp nhận được rủi ro đến đâu thôi.

5 Likes

Cụ T.11 ít nói nhưng khá giỏi, k phải đùa đâu. Các cụ ấy nghe nói đánh AOE khu BK mòn ghế quán nét

10 Likes

K phải chuyển lời, nghe BN nói chuyện nên biết thôi. Nay theo chân BN đọc ở topic thấy e tài năng lại nghe nói rất xinh đẹp

9 Likes

Hehe! Vậy là đồng môn BK với mình rồi. BK với XD ngày xưa thằng nào ko biết AOE thì là hàng hiếm :joy:

7 Likes

A thấy nh ng trình độ kém, diễn đàn có chức năng đầy đủ mà k sd. Tìm kiếm hay đọc bài của idol nào dễ dàng. Vậy mà đi nói linh tinh, a mà gặp thì cho cái búa vào đầu.

11 Likes

Thôi nhé, muộn rồi mình out đây. Để bạn với @Hanoi2021 còn tâm sự riêng :slightly_smiling_face:

7 Likes

Tôi cũng ngủ thôi. Chúc ace ngủ ngon

8 Likes

Hihi, em coi đây là lời khen được nhân đôi lại cộng thêm 1.
Anh theo chân anh BN đọc ở topic bên đó lội cũng mỏi chân anh. Ngoài giờ chứng cháo, ngoài lúc anh R nhận định, trả lời các câu hỏi, thì nơi nào có “nhà” là mọi người lại tụ tập vui chơi.
Tiền bạc mà ko đem lại hạnh phúc, ko giữ được sức khoẻ, tổn hại đến tinh thần thì cũng ko có giá trị.
Nên tiền còn chưa cầm nhưng vẫn hạnh phúc thì cớ gì lại ko hạnh phúc mỗi ngày, anh nhỉ!

13 Likes

Ơ! Thế gọi người đẹp đến rồi… đi ngủ à :joy:

8 Likes

Hihi, em cũng có biết anh qua các trao đổi ở các pic, cả nhà a R, a BN, bên pic khác. Chào anh @FalconX Bói cá.
Em ngưỡng mộ idol @Bach_nam vì nhiều lẽ, trân trọng tiền bối @Huongduong , chứ gió lang thang thì ko đc gắn tag người đẹp tâm sự khuya đâu anh ợ :joy::joy::joy:

10 Likes

A đọc tin trong hoạt động of idol, tin nào dài thì vào topic đọc. Nay xem có nói ảnh nên vào topic lướt ms biết chuyện.
BN nói đầu tư hay t+ hay đầu cơ đều có thời gian, bảng điện hàng ngày xem sao được. Chốt xong phải chờ đợi đến điểm mua, ngày nào cũng mua bán đc đâu.

13 Likes

Em cũng hay đọc như thế, và cần gì search đều rất nhanh. Anh BN nói đều chính xác anh ah.

7 Likes

Mình là người mới tinh, còn trong trắng (với chứng thôi nhé). Mình cũng rất ít khi còm trên diễn đàn. Chủ yếu là đọc và học thôi. Nên làm sao bạn biết mình được. Chỉ hôm nay gặp ông @Huongduong này cũng lọ mọ đêm khuya nên mới chém tí thôi.

8 Likes

Chứng khoán có cái thú vị của nó, có cái thu hút, cái điên dại cái nguy hiểm của nó. Nhặt phần thú vị thì vui, nhặt phần thu hút thì ghiền, nhặt phần điên dại thì cuồng, nhặt phần nguy hiểm thì dễ tham si, gãy cánh.

Do lựa chọn của mỗi người.
Em chọn phần bé nhất, thú vị - vui!

9 Likes

Biết - là nhìn thấy tên anh, avatar, dấu chân anh sang pic, chứ ko phải “biết” anh ngoài XH hay trong cộng đồng chứng khoán đâu anh.
Em có trí nhớ khá tốt. Chưa kể, tên và ảnh đại diện của anh thú vị.

6 Likes

BN có một thú vui gọi là trả thù 10 năm chưa muộn, ngày trc cháy túi, giờ BN cứ dí mã đó trêu lái :rofl:

16 Likes

Mà e con gái sao thức khuya thế nhỉ. Không sợ ảnh hưởng đến nhan sắc sao :slightly_smiling_face:

5 Likes

Em thức khuya để nhớ ra, anh vào nhà a R hôm dự đoán chiến tranh Nga - U. Sau đó em ngó xem anh là ai, nói chuyện khá chắc, ko phải F0 9x. Anh hay ở KLL. Vài lần ở pic anh BN :wink:

10 Likes

Hahaaa!!! Đến đây em bật cười. Em trả thù ITA và HBC thấy ổn ổn rồi anh!

9 Likes