Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

BN đánh con đó tởm lắm, chuyên mua bán trong phiên, đọc lệnh gần như chuẩn đét. Bán đúng đỉnh mua đúng đáy trg phiên. Hình như nghiên cứu rất kỹ để trả thù. Lúc nào BN đánh gọi vào xem mà.

11 Likes

Bỏ mịa rồi. Mình tưởng không ai nhớ làm gì cả. Thế này thì sau phải cẩn thận hơn. Chứ ko thánh soi thế này thì nghĩa lộ quá.

6 Likes

Có phần hide thông tin đó bác :laughing:

6 Likes

Mình có cả 2 con này. ITA vẫn còn nguyên, hôm trước chốt bớt một ít HBC rồi.

6 Likes

Để avatar nổi bật như anh ấy, e rằng hide thông tin giờ đã muộn anh ạ :joy:

7 Likes

May quá, em chỉ theo ngó anh hôm đấy thôi. Sau đó thì nhà anh BN là nơi em thường tới lui xem idol đang làm gì (trong yên lặng có chừng mực tránh gây xáo động), thỉnh thoảng thấy anh :rofl:

8 Likes

Càng nghe càng ngưỡng mộ anh ấy, anh ạ.

5 Likes

Ý mình là không nghĩ có người để ý đến mình làm gì cả vì diễn đàn quá đông. Và chỉ có chủ pic mới được ace để ý thôi. Mà mình thì cũng rất ít khi tương tác.

5 Likes

Avatar này mình thấy nó khá hài hước nên để cho vui thôi mà.

5 Likes

Tôi đi ngủ đây, vợ con lại nghi ngờ thì toi. BN vào nhà chắc choánh vì ae thức khuya. Cụ ấy 5h đã dậy TDTT.

9 Likes

Ôi nhắc đến đây, cũng đi ngủ thôi anh ạ. Ko anh BN nhắc nhở nữa thật đấy :joy:. Chúc các anh ngủ ngon.

@FalconX ảnh đại diện của anh, ngày anh mới vào nhà a R lần đầu, e phải tick vào xem là hình gì đó ạ :slight_smile: bảo sao em nhớ. Lướt qua e nghĩ là tượng đầu người - em cho là trường phái khá ấn tượng, mở ra xem kỹ mới rõ được là con cú :joy::joy::joy:

6 Likes

Các bác làm nghề kỹ thuật hay thức khuya quá.

Rất vui khi biết bác @Huongduong cũng là KSXD, bác @FalconX làm mảng TĐH điều khiển.

4 Likes

Đêm khuya mà được tâm sự với e gái xinh đẹp, tài năng thế mà bác lại … đi ngủ thì cũng sợ giống BN rồi :joy:. Hay tại mình ở đây làm vướng chân 2 bạn nhỉ. Thôi nhé. Vậy mình chào nhé. G9!

4 Likes

Ko phải ai cũng để ý đâu - a đừng lo, chẳng qua em tò mò :))) trí nhớ phần hình ảnh màu sắc khá ok, VD như anh @RGB thì e ko nhớ a ấy nói những gì trong ngày đâu, e nhớ avatar màu sắc và nhớ buổi uống rượu khuya trong tuần, anh @RGB nhỉ.

Thui, đi ngủ đi các anh.

6 Likes

Ok e! G9 e nhé!

2 Likes

Yes.

Ngủ thôi các bạn ơi.

2 Likes

G9 bạn nhé!

3 Likes

Dạ em cám ơn anh nhiều ạ

4 Likes

Nice day nhé a bạch nam.