Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Ảnh thì a ko phải nuối tiếc đâu a. A Bn show chớp nhoáng như tia chớp ấy ạ. E nhìn thấy lồi mắt ra mà cũng ko nhớ gì:grin::grin:. Mà ảnh từ thời 18n trước cơ ạ. Giờ chắc gặp con anh ấy thì dễ nhận ra hơn a :joy::joy:
P/s: E biết a BN qua a đấy, tên a đúng loại hoa e thích nên ấn tượng ạ :blush::blush:

6 Likes

sao lại gọi anh BN là cụ vậy anh. nghe già quá chừng. Đại Ca thôi :smiley:

5 Likes

PC1 nếu vượt qua đỉnh thì mục tiêu 45-53. Các thứ khác thì đã có và Huongduong nói rồi.

20 Likes

Pc1 e thấy khả năng tuần sau tăng mạnh

8 Likes

Bác Nam học K bn Bách Khoa vậy?

4 Likes

Nam đã đọc tâm sự đêm khuya của mọi người. Chuyện gì cũng có cách giải quyết nên mọi người cố gắng cùng giữ mối quan hệ khách quan, cởi mở với nhau, cùng chia sẻ mọi việc nếu có thể. Mọi thứ đều có tác dụng tương hỗ tương phản với nhau, trau dồi bản lĩnh trong kiến thức, tâm lý, tư duy,…

46 Likes

Em chào anh BN ạ. Anh cho em xin chút nhận định về mã TEG với ạ thank anh ạ.

3 Likes

Giao dịch theo xu hướng thôi, xu hướng đang tăng nhưng bị áp lực bán trong thời gian vừa qua. Hiện vẫn được hỗ trợ trendline trên MA9. Xu hướng hiện tại đang sideway up.

11 Likes

A BN qua uống trà anh ơi

2 Likes

Xd là cùng nghành với em nè, thương lắm dân xây dựng

4 Likes

A bach nam cho e xin nhận định Pow, em cảm ơn a

1 Likes

Em chào anh BachNam ạ. Anh cho e xin nhận định về ITA ạ. Em cảm ơn

2 Likes

Anh Bachnam cho e xin nhận định TCH, LCG với ạ. Em cảm ơn anh

4 Likes

Em chào anh BN ạ. Anh cho em xin nhận định về LHG với ạ. Em xin cảm ơn.

2 Likes

Pow xong sóng 5 rồi. Đang quá trình chỉnh tích lũy. Em theo dõi sẽ thấy anh nói về FA con này. Có lẽ đã xác định đáy A, đang đi tìm đỉnh B. Nếu xấu thì đáy A chưa được tạo. Xu hướng ngày đang nến búa ngược, nếu phiên sau nến xanh vượt lên thì xác suất quay trở lại tăng giá cao, ngược lại sẽ tiếp tục giảm giá. Hãy xem mô hình sóng 2,4 khá giống nhau. Nên mô hình sóng chỉnh tích lũy có thể chạy tương tự. Tức sẽ có đáy sâu hơn đáy vừa rồi.

15 Likes

Ita cũng coi nó xong sóng 5 rồi, target đã đạt. Giờ cần có nội tại đột phá mới mong có sóng mở rộng. Đã đóng trên MA9 sau khi test, có cơ hội hồi test đỉnh. Vượt qua 18.3 thì hướng đến đỉnh. Cũng xem nó đang chỉnh ABC(DE) cho an toàn. Có nghĩa nó bull lên gần đỉnh, đỉnh, vượt đỉnh một ít tùy theo thị trường, chứ không có mục tiêu cao hơn đỉnh được. Giỏi thì đạt 112%.

18 Likes

Mô hình chạy thì còn hi vọng có sóng 5, mục tiêu 60-65. Sử dụng điện thoại nên hơi khó khăn trong giải thích.

12 Likes

Tch bạn tìm lại trả lời gần đây, chưa có gì thay đổi. Cơ bản bạn cầm giá nào để lựa chọn phù hợp.

LCG cũng vậy, chưa có gì thay đổi. Mô hình thì sóng 3 chưa xong. Cần vượt MA9 thì dòng tiền sẽ vào.

17 Likes

A cho e xin nhận định HNG với

1 Likes

Bạn search trong Pic anh BN trả lời rồi sao ý

1 Likes