Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Bạn xem trong tin này Huongduong gửi của bạn T.11 dễ hình dung hơn

5 Likes

Anh trả lời bên topic bác Rồng.

7 Likes

E lang thang cả 2 Pic chỉ nhớ a trả lời rồi🙂

2 Likes

a Nam cho e xin nhận định về TIG với ạ

2 Likes

Nó đang dạng sideway up, bán MA9 chưa có đột phá đi lên, đang bị áp lực bán mấy phiên vừa qua.
Mục tiêu mô hình đã đạt nên có sự chỉnh tích lũy, nếu nội tại có đột biến thì mục tiêu mô hình sẽ vượt đỉnh đang có lên 37 (chắc phải chờ thời gian lâu nếu công ty có kỳ vọng tương lai tốt đẹp, tăng trường tốt), như hình là điểm chốt lời đẹp.

9 Likes

Dự kiến Pow chạy theo sóng chỉnh ABCDE

13 Likes

Giải thích sóng mở rộng của LHG

13 Likes

Nếu được tiện a vẽ sóng của KDH giúp em được không ạ ?hihi

2 Likes

Anh phác qua rồi mà, dự tính như comment dưới

8 Likes

Dạ…em thấy rồi ạ. Cám ơn a nhiều :))

2 Likes

Khả năng thôi nhé, còn thực tế chạy phải xem price nó chạy ra sao. Có thể có đáy thấp hơn. Dự tính mô hình là dựa vào mức thoái lui quá khứ, còn thực tế nó theo thị trường, những vấn đề đám đông không lường hết được.

8 Likes

A có thể vẽ sóng mã Elc hộ e không hiii

3 Likes

Dạ a…

1 Likes

Nếu nội tại tốt thì có thể áp dụng mô hình cốc cầm tay. Hiện tại cứ oánh theo xu hướng nếu đánh nó. Anh không hiểu nội tại của nó. Áp dụng bo tròn đáy hay chữ U cũng được. Nói chung giờ phụ thuộc thị trường và nội tại của nó để xác định xu hướng và mô hình. Không thủng fibo 38.2% thì cốc cầm tay phải quan sát ở break đỉnh khi nó break được đường xu hướng.

10 Likes

Tuyệt quá a à , e lại đang nhìn vào mẫu hình kk

1 Likes

Phải nghiên cứu FA để có TA chuẩn, còn anh đang dùng TA dự đoán thôi, chưa chắc hoàn toàn.

8 Likes

E đã ib a hỏi xem đúng như phán đoán của e k , nếu k phiền a check ib nhé kk

2 Likes

Anh ơi anh xem giúp em mã LDG với PSH với ạ. Em cảm ơn anh

2 Likes

LDG thì tìm lại giúp anh. PSH thì theo sóng dầu thôi, anh vẫn nói nó chạy như người say rượu, khó phán đoán.

13 Likes

Em chào Anh @Bach_Nam, Anh xem giúp em con VPH với ạ. Em cảm ơn Anh

1 Likes