Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

@Bach_Nam có phân tích con ADS chưa nhỉ, có thì cho mình xin, chưa thì làm mấy đường hộ nhé.

1 Likes

Mục tiêu PSH đây, nếu nó chưa thủng 25.5 thì cây nến đột phá tháng còn tác dụng tiến đến mục tiêu mô hình.

8 Likes

PSH nó là mã của bác R ngâm cứu, cần gì phân tích, nó ko phải dầu ,à là xăng và đa nghành, có cả BĐS nghỉ dưỡng sao đó, thằng này muốn ôm nhiều nghành nghề, muốn tự thân chứ ko cần cổ đông lắm.

3 Likes

Em không biết, nhưng em đọc qua nội tại và xem chart thấy nó chạy hơi loạn. Còn áp dụng mô hình vào dự đoán nó thôi anh ạ. Dự đoán không đảm bảo chính xác 100%. Phải có nghiên cứu nội tại để đảm bảo độ tin cậy cao hơn.

11 Likes

Con ELC đang chờ cổ tức 15% và phát hành thêm 22% giá 11k đó a BN

1 Likes

Con này dự tính thôi nhé, target thật sự không rõ ràng, đánh theo xu hướng thôi. Quan sát mốc 18.1, nếu vượt qua có thể hồi lên đỉnh. Không vượt qua thì có thể chỉnh sâu hơn. Hiện nến tuần đang đóng trên MA9 nhưng chưa chắc hoàn toàn.

11 Likes

Da e cảm ơn a, mã này hôm trước ck e bán quanh 18 mà gio vân ô

1 Likes

Con VPH này bác thử nghiên cứu FA của nó xem ổn k

1 Likes

em cảm ơn Anh nhiều ạ

1 Likes

Ngành dệt may vẫn đang ổn, còn cụ thể như thế nào thì bác nghiên cứu xem. Nếu trường hợp khả quan thì sóng đạt 100% ở 35, vậy sóng mở rộng sẽ có các mốc 36-39-42-47-52 (fibo 216.8%).

Còn trường hợp bình thường thì có lẽ chọn tích lũy từ đáy vừa rồi đến đỉnh một thời gian trước khi vào sóng tăng trở lại.

6 Likes

Anh dự đoán thôi, còn lại theo lái và theo sự điều tiết trong VN30, anh biết qua nội tại của nó nên dự đoán nó chạy mô hình như thế.

6 Likes

Bạn nghiên cứu chứ mình làm sao có thời gian nghiên cứu sâu FA được. Hình thức sản xuất kinh doanh là quan trọng, hợp đồng mua bán, dự án, tình hình triển khai, vốn,… Rất nhiều vấn đề, mình không thể nghiên cứu trong vài phút là ra được.

7 Likes

Ok, a cảm ơn, a thấy có vẻ lái đang cố tình cái gì đó đang vẽ lại.

2 Likes

Hãy xem các đường kẻ bên dưới, nếu xấu nó có thể về các mốc đó.

6 Likes

Hình là em đang vẽ dự kiến tích lũy, còn nếu nó break đỉnh thì có các target em đưa ra.

5 Likes

Vâng Anh. Em cảm ơn ạ

1 Likes

E chào a Bạch Nam ạ, a cho e xin nhận định về HHV với ạ, e cảm ơn anh!

1 Likes

Chọn theo đường tím hoặc đỏ. Vượt qua 26.5-27 thì sẽ có pha test đỉnh. Nếu không sẽ có thể đi theo đường đỏ.

7 Likes

Nó hơi khó xác định trong cách đếm sóng hoặc theo xu hướng

13 Likes

Anh BachNam cho em xin nhận định mã VC7 với ạ. Em cảm ơn anh

1 Likes