Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Em đang có một niềm tin mãnh liệt là CDO sẽ giống người tình cũ Trường Giang của anh đấy anh Cá ạ!:joy:

2 Likes

PN lúc nào cũng nhìn thấu trái tim đàn ông… :beers:

2 Likes

:coffee:

2 Likes

anh có mấy triệu TGG NHP rồi mất cả
trong một năm mất cả T Kiều lẫn Thúy Vân…đau quá…haizzza

3 Likes

Thế là cần phải ôn lại hai từ “niềm tin” và “chung tình” rồi anh!

2 Likes

Mọi người xem các giai đoạn khá giống nhau. Nên không thể nóng vội được. Khi chỉnh sâu thì gom dần. Còn về kỹ thuật thì tín hiệu là tích cực. Vĩ mô cũng ổn, chờ quyết định gói kích cầu.

image

10 Likes

vậy em ngồi đợi thị trường giảm sâu. chứ em cũng sợ đu cao nó giảm cho vài chục điểm là run anh ạ. em cảm ơn thông tin của anh

1 Likes

BSR - Nếu chỉnh có thể vào, mục tiêu trung bình 27-28, mục tiêu cao 32-35k.

10 Likes

anh cho em hỏi khoảng giá bao nhiêu có thể vào được ạ,. em cảm ơn anh

1 Likes

Đấy, em biết ngay anh gài thêm câu “nếu chỉnh” là kiểu gì mọi người cũng ngồi đợi mà!

1 Likes

Hiện giờ có thể vào 20-30%. Hỗ trợ 22.5, sâu hơn thì ít khả năng xuống nhưng vẫn nên phòng là tầm 21.5

7 Likes

Anh khẳng định được thì anh đã bán nhà đi vào luôn, nên cần có sự phòng thủ, ăn ít cũng được, chứ ai lường được nó chỉnh theo thị trường. Xu hướng tăng của con này vẫn ổn.

10 Likes

E đang phân vân giữa PVD và BSR. Tiềm năng giá dầu >80$ thì ngành nào sẽ khỏe hơn ạ. e cảm ơn

Anh không so sánh được. Nghiên cứu sâu mới so sánh được.

3 Likes

dạ vâng a, e cảm ơn nhiều ạ

Tốt nhất là chia tiền ra và múc cả 2 :smiley:

1 Likes

mỗi ngành e chỉ chọn một mã thôi ạ. danh mục e chỉ từ 3-5 mã

1 Likes

Mình nghĩ thì tùy vào thời điểm, lúc này giá dầu đang được hỗ trợ tốt thì linh hoạt 1 chút sẽ tối ưu hóa lợi nhuận hơn. PVD là đầu nguồn còn BSR là hạ nguồn. Đầu nào cũng ăn được hết :smiley:

2 Likes

Bạn search PVD anh lơ trả lời nhiều trong các chủ đề rồi ấy. Hỏi thêm nữa là làm khó anh ấy!

2 Likes

dạ vâng ạ, e có theo dõi các comment của a ấy về PVD, hôm nay có người hỏi thêm về BSR nên e thắc mắc thêm tí ạ

1 Likes