Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Anh có thể xem giúp em PNJ được không ạ, em thấy PNJ cũng là 1 doanh nghiệp có cơ bản tốt, lại đang giảm do câu chuyện giá vàng nên muốn hỏi ngưỡng mua thăm dò ạ.

1 Likes

Chú có thể xem cho con mã HPP được không ạ, con này fa đánh giá ổn, nhueng mỗi tội ở upcom nên chưa cập nhật đủ thông tin, nhưng các bên cty ck có khuyến nghị con này chú ạ, con thấy lạ, phải có gì đó thì mới khuyến nghị vậy

1 Likes

@bach_nam cho em xin nhận định ngắn hạn của one, ptc đc ko ạ! E cảm ơn bác ạ

1 Likes

Có nhận định mới đây, ONE đã đạt mục tiêu, còn cao hơn thì anh không biết được, hôm trước thấy có áp lực ở 13 nên hôm trước đã comment cho bạn Bongnhim hỏi, nếu bạn ấy có hàng thì chốt lời. Em tìm lại bên trên. PTC thì rủi ro nên anh không dám khuyên, anh cũng nhận định rồi.

11 Likes

Anh nhận định rồi, nó tốt nhưng nền giá đang cao, mục tiêu nếu tốt là 95k gì đó, em cháu kiểm tra bên trên anh chú đã nhận định. Nội tại sâu thì anh chú không hiểu đầy đủ.

10 Likes

Vâng ạ, để cháu em tìm lại nhận định ah

2 Likes

Quan sát sóng chạy, correct từng nhịp

11 Likes

anh @Bach_nam nhận định giùm e phiên hôm nay với ah, e thấy chỉ số thì đi xuống nhưng tk buổi chiều lại khá mạnh. vậy xu hướng của thị trường những phiên tới như thế nào ah?

2 Likes

Em cảm ơn anh ạ.

1 Likes

anh Nam ơi liệu Vnindex về 1200 k anh?

1 Likes

Lộn số ???

8 Likes

Dài hạn chưa biết được, nội tại hiện vẫn kém quá khứ, nên có lẽ giờ nó tích lũy, quan sát sóng chạy, Nội tại tốt thì có thể lên đường xanh và vượt đỉnh. Nếu không thì xem đường hồng và đỏ, sau đó tính tiếp. Hai đường gạch dưới là hỗ trợ có thể về đó.

8 Likes

Nhúng VN30 để đưa về nền và phản hồi khá tốt. Hiện tại cần quan tâm xu hướng có bị mất đi của vnindex không, đã có nhận định mấy phiên trước. Cuối phiên đã hồi lại nên kỳ vọng khi tin xấu ra thì là lúc thị trường đi lên. Tin xấu là Fed họp (tăng lãi suất), phái sinh tuần sau (ảnh hưởng tâm lý). Còn lại tháng 3 không có gì ngoài chiến sự (kỳ vọng ổn dần), kết quả quý 1 dần gợi mở.

Còn cách vận hành tài khoản thì có nói nhiều rồi. Anh không muốn nhắc lại nữa.

22 Likes

Hiện hỗ trợ trendline sóng I ở khá gần 1420 gì đó. Xu hướng sideway up chưa mất đi, sao phải lo sớm vậy? Nếu muốn an toàn, hãy ngồi chờ thị trường về điểm mua an toàn hãy vào, khi đó đỡ thấp thỏm hàng ngày.

22 Likes

em thấy Hoàng lão đang hô về 1.200

2 Likes

Em hiểu rồi. Cám ơn anh. Nhiều tin hỗn loạn nên em vô hỏi các bậc tiền bối nhiều kinh nghiệm cho an tâm. Em nghĩ mn cũng có nhiều người muốn hỏi vậy. Cám ơn anh Nam nhiều ạ

4 Likes

hihi, em chỉ cần nhiêu đó thui anh. còn tài khoản thì em biết cần làm gì rồi. Cảm ơn anh nhiều ah.

1 Likes

Quỳ hoa bửu điển mất rồi, cưng ơi!

7 Likes

Anh Nam ơi, anh nhận định lại giúp em BMC không ạ? Em cảm ơn anh nhìu ạ :heart:

2 Likes

Xu hướng thị trường hiện tại chưa mất, lạc quan đi đường tím. Còn trong trường hợp mất đi xu hướng + tình hình vĩ mô bình thường, nó có thể đi theo đường màu hồng có sóng nhỏ đường xanh đen dự tính. Trường hợp xấu đi theo đường đỏ. Dành cho ai muốn tham khảo + lường trước vấn đề.

39 Likes