Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Dạ e cảm ơn những nhận định của a.

1 Likes

Đáy của các loại đáy, chẳng ai mò được.

10 Likes

Tham khảo thôi, còn các anh đánh thế nào khó nhận biết đầy đủ. Nếu nó đủ tốt thì có thể đạt các target cao hơn.

14 Likes

Dạ…em cám ơn a ạ.

3 Likes

Haaaaaaaaa! Hôm nay có 1 bạn ib hỏi mã này chị chỉ nói ko nghiên cứu. Bạn ý biết ý cắt luôn. Đáy của váy biết ở đâu hở giời?

16 Likes

hi…tiếc là em lại không inbox chị sớm để xin ý kiến.

4 Likes

Anh Bạch Nam cho em xin nhận định LDG nhé! :shamrock:. Em cảm ơn.

3 Likes

Sao e thấy họ nhà a Dương chán thật sự. Doanh nghiệp sản xuất ok mà sao cổ cứ cắm đầu, ko thì cũng lẹt đẹt đi ngang. E cầm HII mà muốn cắt luôn chấp nhận lỗ, chả muốn mua pht.

4 Likes

Con này không dành cho người yếu tim và không có cách đánh. Nên anh nghĩ em không nên tham gia. Dự đoán không thể chính xác được, mục tiêu đã đạt và đạt mỹ mãn. Nhìn đường đỏ để xem điều anh nói là mất mốc 11-12 mới mất đi xu hướng tăng. Còn lại không dự đoán được gì lớn.

19 Likes

DAG ổn ko a Nam nhỉ? Nay chất lệnh đột biến a ạ

2 Likes

@bach_nam LCG đoạn này mua thêm ổn ko anh?

2 Likes

Nó đạt mục tiêu cao rồi, nên giờ tích lũy, nếu muốn tham gia hãy chọn thời điểm khác. Giờ không phải là lúc tham gia.

12 Likes

A nam luôn giữ tinh thần năng lượng 100% vì mọi người a nhé kk , e rất hâm mộ a đấy

16 Likes

Em mua theo kế hoạch của em, anh làm sao quyết cho em được? Dự đoán của anh đã có và nếu nó không đi theo hướng đó thì nó có thể về khu đáy vừa rồi hoặc thấp hơn chút nếu thị trường xấu. Hãy cân nhắc phân bổ vốn, đánh ngắn đánh dài ra sao, em phải lựa chọn cho mình. Mọi thứ hiện tại là ok, chưa vấn đề gì.

24 Likes

A soi chart giúp e con DPG dc k ạ? Con này mới có tin tốt nhưng chưa dc công bố. Thanks a

4 Likes

Bạn tìm trước khi hỏi để đỡ mất tg. Nếu nx lâu rồi hãy hỏi. Điểm mua qua rồi. BN trả lời đầu t3

12 Likes

Thanks b nhé

2 Likes

Mình thì khoái Ldg từ tháng 1 đến giờ ăn được Ldg tới mấy vòng cứ giá 16 lên 19, 20, 21 mình bán để lại một ít coi nó nhảy nhót. Xuống 15, 16, 17 nhập thêm hàng rồi lên bán ra lại … rất vui!
Theo con này hồi tháng 10 giá có 8k và đỉnh điểm bán ra lời 52% giá trung bình lên (bán ra xuống mua lại) vào nhiều lần khi bán ra 22 - 24 … Tổng xoay vòng nhiều lần thì lời 9% từ năm ngoái tới giờ vì trung bình giá vào đợt cuối năm bỏ cọc!
Hiện vẫn có Ldg trong danh mục, cứ xuống mua vô thêm …

6 Likes

Yeah, bạn có nền và biết ra vào, nhiều người không biết phân bổ vốn và cân đối tỉ trọng, rồi không biết ra vào hợp lý thì khó bảo toàn và có lãi. Nhiều người đánh chỉ vài ba mã và xoay rất giỏi. Khi đánh quen, sẽ biết vận động của mã. Tuy nhiên, đôi khi nó sẽ vận động bất thường, nhận biết được sẽ có cách để không bị thua thiệt.

23 Likes

Chào bác @Bach_Nam, bác cho em nhận xét về con NBC với ạ. Theo bác về trung hạn và dài hạn con NBC có ổn không ạ?

1 Likes