Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Đỉnh của đỉnh của đỉnh đã lập. Xu hướng sẽ vào chỉnh dài hạn. Xu hướng hồi có thể đang chấm dứt và sẽ có đáy sâu hơn. Độ rơi của nó có lẽ phụ thuộc nội tại đỡ lại.

11 Likes

dạ em cảm ơn anh

1 Likes

Mã này đang ở dạng chỉnh tích lũy. Nếu tình hình khả quan thì sang năm có thể phá đỉnh, xấu thì có thể xuống sâu hơn tích lũy. Về ngành nghề có Giấy - ổn, Thủy sản thì chuẩn bị có hội chợ xúc tiến thương mại ở Mỹ, đoàn VN khoảng 10 doanh nghiệp tham gia, bay sang đó khoảng 10/3 gì đó, sau đó có hội chợ ở Tây Ban Nha tháng 4… Nhưng cũng nói một chút là thủy sản đang bị cạnh tranh khá gay gắt ở các phân khúc bởi Ấn Độ, họ lợi thế về vận tải do vị trí địa lý. BDI chưa biết khi nào mới hạ nhiệt.

18 Likes

Vâng, em cảm ơn anh ạ!

1 Likes

a Nam thấy DPM sao ạ

1 Likes

Sorry vì bỏ xót. Có bạn nhắc mình mới biết. Nó vẫn đang xu hướng điều chỉnh. Đóng trên MA9 khu 69 và phá được nến giảm tuần 24/1 khu 70.3 mới nên mua nếu kỳ vọng vào doanh nghiệp.

15 Likes

Anh cho Em xin nhận định con BCC với ạ!

1 Likes

anh BN tận tình quá, ngủ thôi anh ơi

1 Likes

Mạnh do ảnh hưởng cũng phân từ Brazil. Mục tiêu tốt khu 70k. Rủi ro vẫn như anh nói.

16 Likes

Nó dạng tích lũy từ khu đỉnh đến đáy vừa rồi. Xu hướng trở lại tăng rồi, nhưng đang nến búa ngược hôm nay, phiên mai cần đóng trên 21.7 và nến xanh để tiếp tục tăng giá.

13 Likes

Tại Huongduong nhắn bỏ lỡ câu hỏi nên vào xem cho bạn hỏi. G9

18 Likes

Anh Nam ơi mai nếu rảnh anh nhận định giúp em mã C4G với ạ. Em cám ơn anh

2 Likes

Tôi post sau khi bạn ấy nhận định mấy htrc này. Vùng quan sát mua của hai cụ như nhau.

4 Likes

9 Likes

ko vội chạy đâu. cầm có lãi đã bán. nó còn lên ấy

1 Likes

Cảm ơn Anh ạ! Em đang định vào vì xem đang có xu hướng tăng nhờ nhận định của Anh Em có quyết định tốt hơn.

1 Likes

Nice day a bạch nam nhé :d

3 Likes

Chúc a Bạch Nam ngày mới nhiều năng lượng

2 Likes

Chúc Bạch Nam ngày mới vui vẻ, bình an và thanh công!

3 Likes

em cám ơn ạ

1 Likes