Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Cứ theo dòng tiền mà vào. E cũng k để thông tin làm lạc hướng của mình

3 Likes

B xem dòng tiền ntn vậy :joy:

1 Likes

Anh Nam cho em xin nhận định em này với ạ

1 Likes

Em muốn anh dự đoán gì? Không đủ dữ liệu, anh không phải siêu nhân. Nến giảm xuất hiện khi gặp đỉnh cũ, khả năng phiên tới giảm tiếp.

11 Likes

Vol hôm thứ 6 đợt biến với cây nến đỏ thế này theo anh là như thế nào ạ?

1 Likes

Thì anh nói rồi, nến giảm sau nến doji, xác suất giảm tiếp cao hơn tăng giá.

9 Likes

Em cảm ơn anh nhiều

2 Likes

Xem đỉnh cũ là nến búa ngược, sau đó là nến giảm, xác nhận xác suất cao đảo chiều giảm.

7 Likes

Vậy là nên thoát hàng ra anh nhỉ? Em cảm ơn anh đã nhận định ạ

1 Likes

jvc đoạn này đang có media các kiểu đó anh nam . mã này không an toàn .

2 Likes

Anh có biết nó như thế nào đâu mà nên hay không nên thoát hàng? Tự em phải đánh giá, đó có thể chỉ là ngắn hạn.

12 Likes

Công nhận đợt này media nhiều. Hàng nhà a Độ đang hot mà :grin::grin:

1 Likes

Mô hình biểu đồ tốt, có thể tăng lớn nhưng dạng đỏ đen, nếu đánh thì đánh trong giới hạn và may mắn họ đánh lên sớm, không thì chờ lâu.

9 Likes

Anh Nam xem giúp em KHG với ạ, vẫn giữ được phải không a.

1 Likes

KHG đã trở lại xu hướng tăng, vượt qua 22.8 có thể test đỉnh, vượt đỉnh thì mục tiêu 3x. Vấn đề con này là kỳ vọng. Anh có xem qua nhưng không nhiều thông tin nên không chắc chắn. Điểm mua an toàn đã qua. Anh có nhớ nhận xét mua khu 16-16.5 nó có thể về đó sẽ hồi mạnh.

22 Likes

Chào anh Nam. Lần đầu vào pic của bác. Cho em nhận xét con PC1 với ạ

4 Likes

Dạ em mua trước đó, lúc về 16 đã mua thêm. Em cảm ơn nhận định của a nhiều ạ.

1 Likes

Em tìm lại nhận định của anh, anh nhớ là mục tiêu 48-53. Mục tiêu thấp đã đạt. Về điểm mua không còn, nếu muốn mua hãy chờ điều chỉnh đủ sâu hãy mua. Nếu thắc mắc chờ nó giảm nhiều hỏi lại anh.

10 Likes

Vâng cảm ơn bác, để em tìm lại nhận định của bác

4 Likes

Mất 39.4 sẽ làm cho nó giảm sâu hơn, hỗ trợ ma9 tuần đang ở 37.9, khi đó hỗ trợ tiếp theo ở 37. Tuần sau đóng trên 43.5 nến xanh thì xác suất giảm sâu hơn thấp.

13 Likes