Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Hị dạo này con hàng đấy đánh mất khách a nhỉ. Mà e bán bớt 2 nay lại nhặt thêm từ 14.4 rồi 14.8 nay nhặt ít 15 và 14.9.

Nghe a bảo thế mai e lại nhặt. Năng nhặt chặt bị.

Trước e mua xong nằm im. Giờ e cứ mỗi hôm nhặt ít. Nếu nó còn đỏ. Cho đến lúc nó chạy.

Như thế hợp lý không ạ.

6 Likes

Hai con đều có mô hình có thể tăng lớn, tiếc là hai con anh không tìm hiểu nội tại và kỳ vọng tương lai. MBG thì có xem qua thấy nó có kết quả 2021 khá ổn, kỳ vọng vào năm 2022 hết phong tỏa thì nó lấy lại được phòng độ. Nay HAG vào một thế có thể tăng tốt, nó đã test MA9 tuần bật lại mạnh đóng trên mức cao của nến giảm phía trước (12.5).

21 Likes

Thủng 14.4 thì làm cho nó chạy chậm và lâu hơn thôi. Còn khả năng thì vẫn có thể thủng, cơ bản là do ý chí tay to hoặc lái. Nên có kế hoạch vốn cẩn thận, luôn có để phòng ngừa. Anh dự đoán nó đang chuẩn bị bứt phá thôi, chứ anh có chắc chắn đâu.

20 Likes

Cám ơn bác nhiều ạ

4 Likes

Em cũng có tìm hiểu về doanh nghiệp vì hàng này nuôi dài. Nhưng vẫn khá cảm tính, và bằng vài cách như em tìm hiểu khi mua món đồ online :sweat_smile:. Vì kiến thức của em ít quá.

Ngay cả tin hủy niêm yết kia ra, em vẫn tin rằng sẽ không bị vậy.

Mừ điều chắc chắn nhất là không gì chắc chắn cả anh nhỉ. Giờ nó tăng e ngồi ngắm e nó, e nó giảm e chia vốn nhặt nữa và lại chờ đợi. Nó thủng hết đáy hết váy thì e lên đây cầu cứu :grin: a cách giải quyết keke.

4 Likes

Nhiều lúc cũng rất khó xử khi gặp những ca khó. Anh không chuyên và không theo kiểu chỉ dùng một thứ, anh dùng tạp nham và thấy cái nào có hi vọng nhất thì anh nhận định. Nhiều khi cũng có những sai xót khó tránh khỏi. Ngồi nghĩ có khi nào nên dừng lại, ít nhất cũng không tổn hại đến túi tiền của ai.

33 Likes

Lệnh do tay e nhấn. Mua do nguyện vọng của em. Em tự chịu 100% trách nhiệm.

Đc lên đây a chỉ bảo. Cảm nhận đc thâm tâm anh muốn điều tốt nhất cho mọi người. Không chút vụ lợi.

Sẽ có lúc nhận định đúng, sai vì thị trường muôn hình vạn trạng đầy yếu tố tác động bất ngờ, đâu dễ lường hết.

Mong anh đừng áp lực, áp lực quá sang pic chi 2 chị 3 a R dự đám cưới onl, tham gia gala show ảnh :grin:

E có hơi ích kỷ, mong a Nam giữ pic, với em nó nơi bình yên để tìm về khi vờ ni ngoài kia giông bão ạ.

Ps: E có tờ note bôi xanh đỏ tím vàng, phía góc nhỏ có ghi “St BN”. E nhìn nó mỗi khi nhìn bảng giá.

25 Likes

Thanks anh ah.

4 Likes

Cuộc đời này ngắn lắm
Đừng bận lời thị phi!
Thấy điều chi có ích
Lặng lẽ làm, rồi đi!

15 Likes

Anh có ngại gì và có thị phi gì đâu, thơ thẩn hay nhưng nhỡ lại gây hiểu lầm thì chít :sweat_smile:

29 Likes

Anh Bạch Nam có thể xem giúp em TNG dc ko ạ. Lâu rùi em có hỏi nhưng khuya quá nên gặp dc anh Huongduong, nên nay em quay lại xem nhận định có khả quan hơn ko ạ.

4 Likes

Nó chưa có gì thay đổi cả, em mua giá rẻ thì nên chốt lời khi gần tới đỉnh nếu không muốn đợi lâu, nó đang dạng tích lũy và dao động trong phạm vi hẹp để chờ cơ hội đột phá đi lên (trong trường hợp nội tại ngày càng tốt). Ngược lại nó thủng hỗ trợ thì có thể giảm sâu hơn.

17 Likes

Em cám ơn anh, em vào giá 34.x ạ, -"6. Lúc mua em cân nhắc 2 mã cùng ngành và sau em chọn Tng. Từ lúc vào, vẫn trong giai đoạn tích lũy ngoi lên lặn xuống, cá vành tung tăng anh ạ.

4 Likes

Tại em cảm thấy anh thỉnh thoảng tay phải gõ phím F, tay trái lại xóa đi :grinning:

4 Likes

A Nam ơi…em lại xin a chart của con VCG được không ạ ? Em có tìm trong pic nhưng đã lâu rồi nên muốn xin a cập nhật ạ. Em cám ơn a nhiều !

4 Likes

E thì 50 % tiền mặt rồi , hàng thì mã cứng đã được tôi qua lửa.Kk , khi đám đông vui thì e lại buồn :crazy_face:

10 Likes

Nó chưa có gì thay đổi so với nhận định trước đây cả và mục tiêu cũng đã đạt. Khả năng giờ tích lũy trong phạm vi từ đáy đến đỉnh gần nhất 39-58 (không nhất thiết phải đi từ đỉnh đến đáy). Hiện tại nó đang đóng trên Ma9 tuần, tuần này hoặc tuần sau cần cây nến xanh như đang có nhưng phải đóng trên 46.25 thì xu hướng tăng tiếp diễn. Nếu thuận lợi thì mục tiêu trước mắt là 49-51.

15 Likes

Cân nhắc và xem xét, vì mục tiêu không còn nhiều lắm và không chắc chắn hoàn toàn, thị trường lúc này thuận lợi mà vẫn không lên được thì cũng có chút e ngại.

17 Likes

Dạ. Em cám ơn a nhiều ạ. A lúc nào cũng nhẹ nhàng với các em…thật may mắn cho em được biết đến a…Ngưỡng mộ lắm ạ. G9 a Nam !

8 Likes

A Bạch Nam ơi cho e xin nhận định BCM và C4g nhé, Nếu có thể a vẽ giúp e Fibonacci mở rộng của C4g được ko ạ. E cảm ơn a nhiều

4 Likes