Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Đọi bác Thuấn asm vs idi thì thế nào anh !

7 Likes

Mong đợt này chua đến độ chín a. Mấy hôm em xem lái đi lệnh cũng run. lái đi rất nhẹ nhàng mà không thấy hổ báo như các con khác

7 Likes

Con này mình thấy đánh còn dễ chịu hơn con LCG nhiều mà :slightly_smiling_face:

5 Likes

Em để hai con đó dòng trên dòng dưới cùng nhau, và xem ra hai tên đều buê đuê như nhau =))

5 Likes

Con LCG bản chất lái yếu, ko có tiền còn KHG lái mạnh nhưng dị

8 Likes

Không phải đâu chị, do đợt vừa rồi em cướp hàng nhiều quá thôi. Mấy anh em cướp gần 1,8tr cổ. Giờ thì nhẹ tàu rồi, không biết các anh đánh thế nào. :rofl: :rofl: :rofl:

18 Likes

Đúng là cả 2 thằng đều khá ẻo lả. Nhưng thằng KHG trông còn thoáng hơn chút. Chứ như e LCG thì chán hẳn. Lom dom kinh người :woozy_face:

7 Likes

Chẳng trách được các anh cứ thò thụt, xuống không dám xuống, lên không dám lên :rofl:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: Nhà Văn Hóa làng F của anh Nam xây dựng, hôm nay bảng hiệu hơi lung lay rồi =)) từ buê đuê đến ẻo lả, lại lom dom

5 Likes

Anh Nam cũng trên thuyền ạ. em có 20k thôi.

5 Likes

Key word: Giờ nhẹ tàu rồi

6 Likes

Đọc lệnh cho anh em lướt, giờ thì nhẹ hẳn

15 Likes

Thấy ông BN đợt vừa rồi trả lời ae hơi căng thẳng và thận trọng. Chắc bị vợ oánh. 2 hôm nay thấy thoải mái hơn nên chém tí cho vui :rofl:

8 Likes

Thế là ko phải lỗi tại em, hahaa. Anh @Bach_nam ơi, sang đây em vẫn đi nhẹ nói hơi khẽ, cười hơi chúm chím đấy nhé. Hôm nay thứ 7 cuối tuần nữa anh @FalconX ah. Thời tiết cũng đẹp, lòng người cũng êm.

6 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: Bác cứ nói quá, em sợ nóc nhà thôi, nóc nhà mà bay em ở dưới đất!

16 Likes

Nói cho đầy đủ có thể là: nhà anh, anh có quyền, ở dưới đất là quyền của anh - do anh tự chọn - là anh tự quyết định, đừng ai năn nỉ anh lên :wink:

7 Likes

Ae cùng cảnh ngộ mà :joy::joy::joy:

5 Likes

Chuẩn. AQ tí cũng oai mà :grin::joy:

5 Likes

Đẹp thật, gần khu chỗ anh ở, hay đi qua lại
image
image

28 Likes

Chắc 2 hôm nay nóc nhà BN đi trực nên BN có phần thoải mái hơn :rofl::rofl::rofl:

10 Likes