Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Anh ở Long Biên ạ? Em nhìn chỗ lên xe quen lắm

5 Likes

Ui đẹp thật anh ah, mấy hôm nay FB em toàn hình ảnh hàng cây bàng lá nhỏ này đây, đoạn đường này đây. Các anh chị ở HN check in nhiều lắm lắm lắm. Sáng đạp xe một vòng ra đây đi anh.

hình ảnh

Đúng địa điểm chưa anh?

7 Likes

Anh ở Ecopark + Vin. Chỗ này là chân đường 5 - đi HP và Bắc Giang

13 Likes

Lối đường 5 lên cầu Thanh Trì

5 Likes

Oh. Thế anh lại gần em rồi. Trước em ở Xuân Quan ấy. H thì chuyển sang Đông Dư.

5 Likes

Dạ Chị TT cho e hỏi.LCG nên giữ ko ạ vì tk e cũng như cái sớ e muốn bán cho gọn lại.e thấy con này cứ lình xình ko vượt nổi.

5 Likes

Lại nói 2 con này. Từ hồi mình mới vào cũng tỉ trọng khá cao. Vẫn nhớ cái hôm 11/1 vừa làm việc vừa ngó điện thoại. Thấy tình hình không ổn nên cắt hết mà thế quái nào vội quá nhấn lệnh bán thành lệnh mua :rofl:. Rõ ràng mình đặt giá bán trên 2 bước giá mà nhấn cái thấy khớp lệnh luôn. Giật mình xem lại thì ôi thôi. Đau hơn hoạn :rofl:.

7 Likes

Hahaaaa, em chân thành chia sẻ cùng anh nhé. B & S nhiều lúc ai nhắc gì thì nhắc chứ tai nạn nghề nghiệp vẫn luôn thường trực. Em có câu chuyện cô Liên trăm tuổi mà nhà Tam Độc ai cũng biết đó.

5 Likes

Nhiều khi vừa làm việc vừa mua bán dễ thao tác nhầm, có nhiều người như thế. :sob:

15 Likes

Mình cũng không rõ, đội anh Thuấn ở quê mình nhưng cũng chưa có duyên được gặp. Nhưng mà để biết đội lái đánh như thế nào thì nên nhìn lúc đánh xuống và “bị” đánh xuống sẽ rõ ràng hơn :slight_smile:

5 Likes

Việc này tùy target em đặt ra thôi.

7 Likes

Lần nào em nhầm lệnh cũng sớm được các anh lái xoa dịu và đền bù, trừ cô Liên trăm tuổi anh ạ :joy: :joy: :joy:

6 Likes

Dạ vâng c

5 Likes

Hóa ra không phải có mình mình :rofl:. Bình thường thì cũng không sao. Đúng lúc nhạy cảm mới đau chứ. Mấy ngày sau đấy nhìn nó chán :joy:.

6 Likes

Anh nhìn cô Liên trăm tuổi, ở cái đỉnh trăm tuổi có lẻ mà em chốt lời xuống lệnh Buy điiiiiii - sẽ thấy tim anh ko đau nhiều nữa :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Sau này rút kinh nghiệm, ko đặt lệnh bán ở màn hình chính, vào bảng tài sản click vào mã và ung dung nhập số anh ah =)), auto Sell.
Nhưng lúc ko nhớ sợi dây kinh nghiệm đó, thì vẫn quy vào tai nạn nghề nghiệp =))

5 Likes

E còn bấm nhầm bán thành mua hàng a Q cơ. E nói thế cho a đỡ chán :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Cái thằng MBS trên điện thoại nó lại không cho làm vậy :sob:. Vẫn phải đặt lệnh ngoài bảng mà.

5 Likes

Ôi sao e ko nghĩ ra cái này. E phải học chị ngay. Sau những pha nhầm lệnh giờ mỗi lần đặt lệnh e phải ngừng 5s nhìn kỹ, chấm tay kỹ😄

5 Likes

Hahaaa, đấy là định mệnh của anh rồi :purple_heart: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

4 Likes