Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Xem mặc định của phần mềm nhà em như nào nhé

5 Likes

Đúng là giờ mỗi khi nhấn nút là lại phải dừng vài s để xem lại. Mà sao lại gặp e ở đây :grin:. Cũng hay lang thang nhỉ.

5 Likes

E đi theo a đấy😄. Chị Hanoi nói e phải ktra app của e ngay, điều diệu kỳ thế mà bao lâu ko phát hiện ra. Ngày 10/1 e đã bán nhầm thành mua nhưng số e còn hên là được hoàn tiền vì trúng lô a Q bán😄.

6 Likes

Quả là may khi khớp lệnh đúng với a Q.
Khớp với người khác là ôm đến giờ rồi.

5 Likes

Có lần mình còn gõ thừa 1 số 0 về khối lượng bán.
Mà may bán xong nó giảm mạnh.
:laughing::laughing::laughing:

5 Likes

Mình đọc lệnh không nổi đội này. Hóa ra nay mới biết ông BN vào quấy rối. Thành ra nó loạn chưởng luôn :rofl:.

9 Likes

Vấn đề bây giờ chính là lái và xu hướng thị trường. Xu hướng thị trường chưa chỉnh sâu và ý chí lái đánh hoàn thiện mô hình thì coi sóng 3 chưa kết thúc, xong sóng 3 đi vào sóng 4 rồi lên sóng 5. Hiện tại nó đang phản ứng ở các mức fibo, nếu nó vượt 22 thì có thể lên sóng 3 với điều kiện có thông tin tốt về các dự án chậm tiến độ được ghi nhận lợi nhuận quý này và quý 2 + bán nhà máy điện mặt trời.

Mục tiêu sóng 3 nếu vẫn còn ở khoảng 28-30k (mức an toàn, fibo thì nó cao hơn chút).

Đây là mô hình dự tính

Trường hợp an toàn như bên dưới, coi sóng 3 đã kết thúc, giờ là sóng 4

19 Likes

Dạ e cám ơn anh Bạch Nam nhiều ạ.mỗi bài viết phân tích của a rất kỹ.f0 như chúng e cám ơn a rất nhìu ạ.

3 Likes

Có quấy rối đâu bác, em gom từ 17-19, ra hàng từ cây CE đến 22, giờ vẫn giữ của hồi môn mà bác. Hôm vừa rồi không quấy một tí nào để các anh ấy đánh vượt 22 vì em hạ trước đó. Chính xác em vào lệnh hôm CE nhiều lần, hạ có 300k, sau đó 21-21.4 em hạ 100k, 21-21.95 hạ 400k.

22 Likes

:rofl::rofl::rofl: em cười nhanh quá chẳng kịp viết gì

5 Likes

Anh Nam ơi nhận định giúp em mã CTC với ạ. Em cám ơn anh nhiều

4 Likes

Chưa có gì thay đổi so với nhận định mới đây, vấn đề nội tại anh không hiểu, năm vừa rồi có vẻ ổn, nếu năm ổn thì nó lên sóng tiếp, mục tiêu 14.8-15k chưa có gì thay đổi nếu công phá đỉnh thành công, do lực yếu nên đợt break vừa rồi chưa ổn. Nó đánh không rõ ràng nên chỉ có thể áp dụng mô hình, mục tiêu thấp cao như hình nếu khả năng break đỉnh + sản xuất kinh doanh ổn, có kỳ vọng. Sau đó nếu tốt có thể lên sóng tiếp, mô hình lớn hơn.

15 Likes

Em cám ơn anh nhiều nhiều :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes: Năm nay du lịch mở cửa em đang chờ nó break anh à.

5 Likes

Thì đúng là ông cá mập này vào quấy rồi. Mình vào 1/2 lúc nó 19 hồi cuối tháng 2 đó. Chờ nó lên hay xuống để xử lý mà nó cứ nhấp nhứ. Cảm giác nó muốn xuống để gom hàng nhưng lại không dám xuống vì sợ mất hàng. Nên nó cứ vòng vo mãi :joy:

8 Likes

Có ông em gom 650k, không biết có ra vào nhiều không, còn mấy anh em nhỏ ra vào 5-10k thì không nói. Em không lướt, chỉ lướt đúng 20k hôm từ 21.4 về 20.6, có hàng sẵn nên ra luôn 21.4, còn nay ngồi ngay ngắn chờ các anh đánh.

19 Likes

Kkk. Vậy sắp tới chắc tàu chạy êm rồi. Không rung xóc làm làm mình say quá :grin:

6 Likes

Dạ em cảm ơn chị cho lời khuyên

5 Likes

Em cũng không biết có tay to nào nữa không, em cầm số cổ lãi quanh 200k thôi, không ra vào vì đợt này em đã thanh lý hết. :star_struck: :star_struck: :star_struck:

15 Likes

Hic. Bác ăn hết phần của mấy a lái rồi. Làm các anh vất vả quá :rofl:

8 Likes

Sang tuần bác cho em ké vài trăm cổ nhé :slight_smile:

5 Likes