Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

A muốn TY đích thực như Miss Dồng cơ :relaxed:

2 Likes

chào a a. em đang chú ý dòng chứng khoán. mà hoa mắt quá. Anh có con nào chứng ngon không a

2 Likes

Em tưởng anh tìm đc bến đỗ bên em Lizzi rồi!

3 Likes

Các mã chứng khoán thì anh không nghiên cứu nhiều và nó diễn biến theo xu thế thị trường. Nên khó đánh.

6 Likes

đấy là do 2 bên G Đình sắp đặt

3 Likes

Chỉ cần bạn phân tích thị trường cho a e có hành động hợp lý là tốt rồi.

1 Likes

Ng ấy sao lỡ bỏ anh đi

1 Likes

Thế giờ anh định phá cản à?

2 Likes

Thực ra tính toán và dự đoán xu thế khá là khó vì nó phụ thuộc lớn vào dòng tiền nhà đầu tư và đặc biệt dòng tiền F0 hay F0+ nó khác hẳn so với trước đây.

9 Likes

nhung-bai-tho-tinh-xuan-dieu-hay-nhat-moi-thoi-dai

3 Likes

Bạn nói đúng. F0 bây giờ vừa lanh, vừa liều lĩnh

2 Likes
3 Likes

Là gì hả Nam

Em không hiểu, anh hỏi gì ạ?

PVD đã vượt 25 rồi a, hôm trước a có bảo PVD vượt 25 sẽ đến 30. Vậy bây giờ e nên gia tăng thêm k ạ. thanks a

Chưa vượt hẳn. đang tích lũy (tích lũy không có nghĩa là tăng nhé), cẩn trọng không thừa lúc này. Còn lại là quyền quyết định của em. Tại vì tiền là tiền của em.

5 Likes

KBC khả năng chốt tuần vượt đỉnh ,thấy giờ ni và vol hốt giá đỏ khá rồi

1 Likes

dạ vâng ạ, e cảm ơn a nhiều nhé

1 Likes

Hướng đi nó như thế nào rất khó đoán. Chỉ là dựa trên kỹ thuật. Nó đang theo sóng chỉnh ABCDE. Hiện đang ở D, nếu bứt được thì tốt, không thì nó về E hoặc gần E sau đó mới vào sóng tăng với điều kiện thuận lợi như vậy. Giá dầu theo dõi xem, như anh nói giá trên 50USD mới có lãi, vậy điểm rơi lợi nhuận đã vào quý 3 chưa? chắc là có nhưng chưa có nhiều.

Còn việc nó đi như thế nào thì không đoán được, anh đoán được thì anh làm một mẻ rồi nghỉ đầu tư chứng khoán luôn. Vậy hãy tự quyết định để phân bổ vốn phù hợp. Nếu mua đoạn này thì chỉ nên mua lượng ít làm nền và phòng trường hợp nó chạy luôn.

8 Likes

dạ e hiểu rồi ạ, hiện tại e chỉ mua ít làm nên thôi ạ!

1 Likes