Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Con OCB nay chạy rồi anh @Bach_nam :beer: :beer: :beer:

1 Likes

:beers:
Chắc sẽ sớm đạt mục tiêu 1 là 27, mục tiêu xa hơn là 30.

3 Likes

Cổ tức về mà lâu quá chưa được giao dịch anh nhỉ

Lâu rồi anh không theo dõi, không biết đã về chưa? Em xem là biết mà, xem chứng khoán khả dụng đó. Còn khi chốt quyền cái là có ghi nhận nhưng chưa được giao dịch mà.

6 Likes

Chưa khả dụng nữa anh, hơn 2 tháng rồi, nay không biết có tin gì mà 1 mình 1 ngựa so với cả dòng nữa

Chắc đàm phán xong vụ phát hành đó em và có thể kết quả quý 3 tốt.

4 Likes

Anh Lơ đền em mã ASM nhé! Cứ hô mãi 2 chân phải bám đất làm em ko dám nhảy.

2 Likes

Anh có nhắc lại tầm 15 mua được, làm sao biết chính xác giá nó về giá nào được hả em? Đền khó lắm nha.

6 Likes

Em cứ đứng đây ăn vạ!

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Bạn nào mua được PET bữa trước như tôi nói thì canh chốt lời ở điểm 32-33 hoặc thấp hơn, nếu lì chờ lên tầm 34-35. Quyền của mỗi người.

12 Likes

Em chào anh Nam. Xin nhờ anh nhận định giúp em SBT với ạ. Em cảm ơn ạ.

1 Likes

Bữa trước mình có nói ở chủ đề khác, nếu chọn ngành đường thì chọn QNS và SLS. Con này là đánh sóng thôi. Về kỹ thuật thì nó neo trên 21.8-22 thì có khả năng sẽ vào xu hướng tăng.

Nhưng như nhận định bữa trước, con này hiệu quả sản xuất kinh doanh chưa thực sự thỏa mãn cổ đông, mặc dù thị trường lớn, các đối tác lớn, xuất khẩu,…

8 Likes

Chị đứng đâu ăn vạ cho em đứng chung với. con HLD em cứ ngồi bệt dưới đất đợi nó :sob: :sob:

2 Likes

Ừ, vậy ce mình cứ đứng đây, thấy là mỗi người một chân túm lấy ăn vạ, bao giờ đền mã khác thì thôi nhé!

2 Likes

ok chị 2 chị em mình xí chỗ nhé. Đừng hòng ai đẩy được em ra :laughing:

2 Likes

Hôm trước em vào được nhiều không? Do tính anh cẩn thận nên đưa ra lời khuyên luôn cẩn thận. Thông cảm nha.

7 Likes

Dạ, em cảm ơn ạ.

1 Likes

Không em koooooooo. Huhu em bắt đền anh :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

2 Likes

Uhm, anh không lường được nó đột phá luôn. Còn mã kia có vào kịp không?

5 Likes