Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Nếu được a Nam cho em xin hỏi thêm con CTI ạ? Em xin cám ơn a. !

1 Likes

A bach nam xem giúp MHC vùng 12.x là mở vị thế mua ổn chưa s

2 Likes

em cảm ơn a. Xin phép a cho em theo đuôi a để học hỏi kiến thức và kinh nghiệm ạ.

3 Likes

Hnay anh Lơ soi trứng đông khách quá!

Em ước mình được đứng canh cổng thu xèng để bù mấy mã hnay lăn ra sàn ăn vạ!:rofl::rofl::rofl:

14 Likes

Con này khó à nha. Hơi khó đoán xu hướng vì nó hoàn thiện sóng tăng mấy tháng trước, sao nó lại sống lại. Nếu chưa mua thì không nên mua.

15 Likes

A Nam nhận định giúp em con G36. Em xin cảm ơn.

2 Likes

Có thể mua dần, nhưng an toàn phải phân bổ vốn, đầu phiên mai theo dõi đã. Quan sát ở mốc 12-12.5, nếu không bị xuyên có thể mua dần, nếu thủng có thể về 10.5-11.

19 Likes

Dạ a.Em sẽ lưu ý ạ

2 Likes

Tham chiếu 22.7 chính là khu vực cắt lỗ. Đứng quan sát thôi nếu chưa mua.

13 Likes

Anh Nam có thể xem giúp em con APH có thể vào hàng chưa ạ, em thấy nó đang ở đáy của năm rồi ạ. Em cảm ơn anh

2 Likes

Dạ e cám ơn a. Cũng mong thị trường mai sẽ ngưng rơi. Mọi tin tức làm ảnh hưởng xấu đến thị trường thì cũng đã ra hết. Mong sao ngày mai qua cơn dông thì trời lại sáng và những nđt chúng ta sẽ có một cái tết trong tâm thế an nhiên vui vẻ, tâm lý không bị đè nặng về thị trường ck.

5 Likes

Em cám ơn anh

2 Likes

Nó là đáy của các loại đáy có nghĩa chưa mò được đáy, theo dõi thôi. Chưa mua thì đi tìm hàng khác.

14 Likes

VND mai bắt đáy được chưa cụ ơi ?

1 Likes

anh Nam ơi. cám ơn anh :smiley:

1 Likes

Nó gãy xu hướng tăng thì chờ hồi bán dần là an toàn, bắt đáy chưa dám chắc có ăn không. Đánh quá ác.

10 Likes

Thị trường này đúng là cứ phải nhìn thấy a Nam A R a Cá mới yên tâm dc Anh ạ. Nhìn thấy các A xh đỡ mông lung hơn. Có cảm giác yên tâm hơn hẳn A ạ.

11 Likes

hy vọng rũ gắt thì lên cũng nhanh hơn bình thường. Kiểu ép sàn chỉnh để đốt cháy giai đoạn này tôi kỳ vọng có nhịp bứt ngược lên mạnh mẽ.

4 Likes

dạ em cảm ơn Anh ạ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Nếu bứt được là chuẩn, vì hôm qua có cây nến đảo chiều, nhưng nay đánh gắt quá. Nếu ổn thì có thể lên trên 100k cho nó. Hi vọng hôm nay nó chỉ là đưa vào ván bài ép.

12 Likes