Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Chúc a BN và mọi người ngày mới an nhiên

4 Likes

Cảm ơn bác… chúc bác ngày mới vui vẻ ạ :upside_down_face:

2 Likes

em xin a Nam nhận định giúp mã APH ah

2 Likes

Mình nhận định rồi, tìm kiếm lại bằng công cụ ở góc trên bên phải màn hình.

10 Likes

Em chào anh Bach_Nam và chảo cả nhà. Chúc tất cả mọi người sức khỏe và ngày mới an nhiên, may mắn.

4 Likes

Anh ơi. Em hỏi chút. Hôm qua anh có nói về TTF, anh có thể nhận định rõ hơn về mã này không anh.

3 Likes

anh ơi cho w xin nhânn định TCH FCN với ạ. em nên bán bây giờ rồi mua lại ko ạ

3 Likes

TTF khả năng điều chỉnh chưa kết thúc, phân tích thuần trên kỹ thuật, nó điều chỉnh sâu hơn chút nữa mới có sức bật tốt. Quan sát mốc 10.5-11, vùng đó cho điểm mua trung bình giá nếu đang nắm giữ. Nó có về hay không thì không dám chắc.

13 Likes

Cơ duyên khi em vào F, được theo đuôi chị Hoathachthao, anh Rongdo007, Lội pic Hoa Đồng Nội của chị là biết đến Anh và anh Cá. Trong chứng trường này, mạng ảo nhưng tình cảm của anh chị là thật. Thị trường nhưng có các anh chị quan tâm, chia sẻ những nhận định, thực sự ấm lòng và may mắn anh ạ. Đúng là đợt này, F0 tụi em bị thị trường vả cho xây xẩm. Nhưng có như vậy em học thêm được nhiều điều, rất nhiều, về lòng tham, máu ăn sổi, về không biết điểm dừng, lười vận động và lần chần về phương án xử lý khi thị trường xuống,quản trị rủi ro kém… Rất mong nhận được những chia sẻ và kinh nghiệm của anh ạ

18 Likes

TCH quan sát vùng này, không thủng thì có thể giữ.

FCN tăng lớn, điều chỉnh mạnh là tất yếu, quan sát một hai phiên nữa mới. Có hàng mà lỗ chưa nhiều thì nên hạ tỉ trọng. Chỉ mong nó hồi về đỉnh hoặc gần đỉnh.

Quyết định là bản thân em.

16 Likes

Anh @bach_nam xem giúp mã BCG với. Cảm ơn anh.

2 Likes

Có hàng sẵn thì giữ, nó đã về nền có thể bật lại được rồi, nhưng mua mới thì không nên giao dịch, nó khả năng chỉ có sóng hồi. Mạnh tới đỉnh và vượt đỉnh hay không thì không dám chắc.

7 Likes

LDG và DLG anh có nhận định gì không ạ? Nhất là LDG ạ

2 Likes

Anh Nam cho em xin nhận định về VC7 ạ.

2 Likes

LDG thì tăng nóng quá rồi, chỉnh bao nhiêu được cho là đủ? Không nên giao dịch.

DLG, vùng 6-7 là vùng tích lũy trước khá cứng. Hồi lại vùng này là có khả năng.

Cả hai mã không nên mở vị thế mua mới lúc này, không có thời cơ.

11 Likes

Mình cũng có BCG, giờ về gần bằng giá mình mua mẻ đầu (chưa tính PHT).
Lỗi của nó lúc này là do cái tên, có chữ Bamboo, rất nhiều F0 liên tưởng đến họ hàng với Bamboo Airway nên bán tống bán tháo :sob:

2 Likes

Anh @bach_nam xem giúp thêm em mã PC1 với. Cảm ơn anh.

1 Likes

hic em đu đỉnh
trích F0 3 tuần tuổi
tks anh ạ

1 Likes

Khả năng nó hồi khi về vùng 18. Xấu hơn thì về 14-15 mới bắt đầu hồi. Xây dựng đa số kỳ vọng đã phản ánh vào giá nên cần có sự điều chỉnh đủ sâu để kích lực cầu.

9 Likes

Em mua giá 22, giờ k biết cắt lỗ hay để chờ hồi? Có hồi được lên giá này không ạ?

1 Likes