Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Vào dịp mọi người khó nên cố một tí, chứ bản thân cũng mệt rồi. Tâm trạng thì bình thường, vì Nam đã hạ tỉ trọng ngay từ đầu tháng và bán dần, không còn nhiều nữa và không có con nào quá tệ. Danh mục chỉ còn 3 con, gọn nên không suy nghĩ gì.

49 Likes

Dạ, có anh ở đây f0 đỡ hoang mang nhiều rồi :heart:. Em cũng hơi buồn 1 chút nhưng mà cuộc đời còn có những câu chuyện khác ngoài chứng nên cứ sống đã. Còn mọi chuyện từ từ tháo gỡ.

7 Likes

Cảm ơn tấm lòng của bác thật nhiều ạ.

1 Likes

Danh muc minh hien gio ko co con nao. Neu ban chon 3 con thi nen bat dau tu dau ?

3 Likes

Da e cảm ơn a nhiều.
Ký tên: Mỹ Nữ

2 Likes

Anh Nam ơi em full cổ ros, har, hết tiền, tk âm 25% anh cho em xin một nhậm định ạ. Cảm ơn anh

3 Likes

Hnay vni giảm thêm phiên sáng khiến cho Bds, kcn và chứng khoán có chiết khấu đủ lớn từ đỉnh nên sẽ có lực cầu vào mạnh mẽ. Pe và rsi của vni cũng tụt về mức hấp dẫn cá mập. Tây sẽ mua ròng mạnh + trụ hầu hết đã ở nền. Cuối phiên rút chân về quanh tham chiếu đóng nến để xác nhận đáy của nhịp chỉnh.

6 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, tinh tao để giao dịch thành công nhé!

1 Likes

Với Nam còn tiền còn cơ hội, Nam cháy tài khoản 2010 vẫn làm lại được. Em chắc không cháy được vì hai mã này không có margin.

Vậy em làm gì bây giờ? Một không có thanh khoản, một có thanh khoản. Dũng cảm làm lại đi, sao để đến bây giờ?

30 Likes

Bây giờ em không phím hàng nữa bác. Bác là người hiểu biết, em tin bác tự tìm được hàng để đầu tư và điểm vào.

26 Likes

Em chào anh BN ngày mới ạ. A có thể cho nhận định tùe đây tới cuối tuần được không ạ.

2 Likes

Nóng lòng rút tiền ăn tết à? Nhận định thì anh đã nhận định, quan sát xem nó đi hướng nào? Nói lại nhiều sẽ thành ra nhàm.

20 Likes

Chúc anh BN ngày mới vui vẻ

2 Likes

Chào a Bách Nam ạ, em nghe về a r mà giờ mới được thấy a trên F ạ

4 Likes

Vâng, cứ cut loss, giữ tiền mặt, quan sát TT rồi tính phải ko anh?

3 Likes

Chúc Bachnam và cả nhà ngày mới mạnh khỏe, giao dịch thành công nhé

5 Likes

Chưa có hàng thì đứng quan sát và tìm kiếm. Có mã sẵn, cơ hội vào giá rẻ thì vào dần. Nếu quan sát tốt, vẫn có nhiều hàng có thể vào. Nhưng nếu chưa nhận thức được bản thân sai ở đâu thì nên đứng ngoài và trau dồi tích lũy đã. Có đánh thì sẵn sàng mất với số tiền nhỏ thôi, đó là sự tích lũy thực chiến.

28 Likes

Anh Bach_nam cho e hỏi SSI và DIG ạ

3 Likes

Với SSI, quan sát, mất mốc 38 thì khó có cơ hội lên lại đỉnh cũ. Với DIG thì về gần nền có thể hồi vùng 75.

14 Likes

Em cám ơn a ạ

3 Likes