SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

chỉ mong nó đỏ để mua

Sáng nay (10/1) SCR chỉ mất 33p để lên đỉnh. Thông báo với các ae trong pic này, giờ mua SCR chỉ có kê lệnh CE thật sớm. Chúc mừng ae nào đã kịp lên chuyến tàu sớm trong sáng nay.

4 Likes

Cảm ơn thông tin của bác, các ae trong nhóm đang concern nhất thông tin này vì nó không hiện lên BCTC. Mặc dù đã nhắn là có thông tin nội bộ là 99.9% góp vốn thành công, nay có thêm confirm của bác thì SCR chạy mạnh.

4 Likes

AE ko tinh ý thôi, nhìn sang mục vay vốn bank.
Nó vay tổng cộng 800 tỷ để góp vốn vào Selavia, còn mừng hơn nữa là thế chấp bằng tài sản của TTC phú quốc!
Còn nhiều cái hay của SCR, có hứng tôi sẽ viết cho ae yên tâm nắm giữ!

9 Likes

Khoản vay trong BCTC 9 tháng tôi cũng đã quote ra để giải đáp cho ae, nhưng khổ nỗi vẫn cón người nghi ngờ đó bác. NĐT vẫn đang có kênh thông tin hữu ích là media, nhưng không biết là media phục vụ toàn dân, chứng khoán chỉ phục vụ 5% thôi.

5 Likes

SCR nó đi MA quỹ đất đúng trên sở trường của nó.
Mua MA VAMC của Sacombank, nên yên tâm nó mua bám vào cả chính sách.
Khu 2000 tỷ ở Bình Dương sẽ chuyển đổi dân cư, bố của khủng đấy!

5 Likes

Dạ vâng ạ. Em đã kịp gia tăng khi về vùng giá 21 - 22!

Hay quá bác ơi.

1 Likes

Cảm ơn ttin của bác! Em cũng đã gia tăng hàng trong sáng nay :grinning::grinning::grinning: đã tìm ra cổ đầu tư trung- dài hạn cho năm 2022 và những năm tiếp theo! KqkdQ4 sẽ giúp em nó bay cao bay xa trong những tuần cuối năm

2 Likes

Tôi tin đặt niềm tin rất cao vào chương trình tái cấu trúc DN của SCR trong những năm vừa qua và chiến lược MA, đội ngũ lãnh đạo của SCR và TTC group

1 Likes

Nói là MA nhưng thực chất trong DN, Thành Thành công đâu thiếu quỹ đất.
A Thành đang muốn đào tạo lứa kế cận thành đội ngũ tinh nhuệ, lớn đến đâu a cấp thêm cho tiền, đất làm đến đó, nên quan trọng là Bộ máy SCR có lớn kịp ko thôi!

5 Likes

Mục tiêu tăng trưởng 6 - 6,5% cho năm 2022 đã thông qua. Việt Nam sản xuất cơ bản được cái gì, còn cái gì hỗ trợ tăng trưởng cao nhất thì mọi người biết rồi đấy, BDS sẽ lên cung trăng.

Múc húc xúc giờ thì k có hàng mà cướp luôn nhé

Dòng BĐS hiện tại có DIG -L14 là đầu tàu

1 Likes

Ae chen nhau kinh thế, từ từ nhường nhau tí. Nhường em nữa ah. :roll_eyes:

bds ko còn mã nào là ko tăng

Bác chịu khó đua trần vào ngày mai vậy. Ăn khúc 26-80; các bác khác ăn trước khúc 1x-26 rồi kkkkk

3 Likes

Chúc mừng cả nhà nhé. Hold và hold thôi. Ai chưa có hàng thì tìm điểm đẹp giải ngân. Sóng bđs và xây dựng còn dài

Lồi mồm

1 Likes

Có 6 người viết bài tạo ra giá trị…

1- A7 huyền thoại
2 - taubien2015
3- Xigahanabana
4- DeTuA7
5- Dao Thanh Binh
6- Dam_Dam

Có 5 kẻ hại đời F0 nhiều nhất
1- Thái Phạm
2- Long Phan