SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Mình xếp hàng từ sớm, mãi chưa đến lượt, mai lại đua tím đầu phiên òi

1 Likes

Ông nào giẫm lên chân tôi đau quá. Ái ái ái,…

1 Likes

Có dấu hiệu SCR tiết cung rồi. To the MOON sớm thôi.

1 Likes

ah em nhặt 1 ít tuần trước rồi bác ơi, mà cuối tuần vừa rồi mới nhờ ae Phú Quốc đi thẩm định lại để vô thêm. mà thấy các bác cướp kinh quá :))

1 Likes

Chúc mừng các ae vẫn trên con tàu SCR, VnIndex sập 24đ mà SCR vẫn lừng lững. Dòng tiền thông minh bắt đầu dịch chuyển sang các cổ phiếu vùng trũng. Các ae hôm nay mua giá CE đang lỗ nhẹ gần 3%, yên tâm trong tuần này SCR sẽ lấy lại cả gốc lẫn lãi cho ae.

6 Likes

nói bé thôi ông ơi. chả qua nó k thèm đập thôi.

Đập hộ cái

Nó ở đây là ai thế ông? Mai nhờ ông đập hộ để mấy ae chưa có hàng lên tàu với. Tks,

3 Likes

Nay tuy các anh lớn chơi trò gian trá, nhưng cũng cảm ơn các anh cho em được vô hàng. Em xếp hàng sáng giờ, ko nhờ các anh thì ko khớp được.

Các bác chơi chứng sao giống đánh bạc thế, tính từng phiên thế này! Cổ tốt sẽ được tìm kiếm và đầu tư lâu dài; Scr đã tăng gì đâu… 9 tháng vượt kế hoạch; quỹ đất khủng vậy còn sợ bán ra; nên thay thế cổ đông, Scr mới tăng bền vững được!

1 Likes

Phiên hôm nay mua gia tăng mà mãi ko khớp lệnh. Đoạn chiều bận việc nên ko vào mua thêm đc. Buồn! :frowning:

Ối bọn nào đạp sàn siêu phẩm của đô đốc thế

đúng nhà báo đần hahahaha

Đúng roài, mai kệ đạp cứ gom thêm

Đạp đi, đạp đi. Em chưa xúc đủ.

Quỹ đất kho bãi sacombank mà đc chuyển đổi sang đất ở thì SCR sẽ ntn các bác nhỉ?

1 Likes

Dòng bds giờ thấy scr tiềm năng, ít rủi ro nhất!.. các bác bớt ttin lại; tin sẽ lộ ra theo từng bậc mục tiêu 25-30-40-50…:grinning::grinning::grinning:

Hôm nay lộ tin mua thành công Toàn Hải Vân 290ha Phú Quốc, thế là CE trong 30p đầu phiên luôn. Sắp tới ra tin mua thêm 70ha Phú Quốc, 30ha Sài Gòn…thì SCR phi đến bao nhiêu.

5 Likes

Đất KCN cho thuê, có đơn giá HĐ thuê, term thanh toán thì dựng model dòng tiền sẽ ra ngay giá trị hợp lý thôi bác. Cái này là chuyên môn của em rồi; tuy nhiên khi xem giá trị tài sản của SCR em đã bỏ qua mầy nghìn ha đất KCN, coi như cho không. Chỉ tính đất thương phẩm đã đưa SCR lên cái giá 8x rồi.

5 Likes

bác ơi, em thấy còn có mấy trăm ha mặt nước nữa. Hình như phun cát giống Dubai phải không nhi?

2 Likes