SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Mới đi uống rượu vang về, hơi say, nhưng quả thật trộm nghĩ đem giá 22.15 của scr ra so sánh với gần 1.000 cổ phiếu trên hai sàn. Tự dưng tôi nhớ đến Tăng Thanh Hà trong bộ phim…

Ý a7 nói là scr quỹ đất lớn sẽ là blu chip trong tương lai. Cảm ơn thầy e đã hiểu ta thầy

1 Likes

Giàu sang Phú quý mang tên SCR

Nếu nhìn kĩ quỹ đất không kém gì dig ceo đâu. Giá này khá hạt rẻ. Nhớ hồi dig 2x cũng bị dập lên dập xuống xong giờ 100. Ceo cũng thế.

2 Likes

xuất sắc bác ơi

SCR giá còn rẻ so với tiềm năng, DJ giảm điểm nay chắc bị đè nữa, anh em canh giá rẻ múc thêm

Múc= giàu sang Phú quý

t đang gồng lãi CEO nhưng mua có 1000 cp nên lãi cũng k bõ lắm. ae cho t xin động lực có nên xúc SCR k ạ?cảm ơn các bác

1 Likes

Thị trường đỏ mà nó đang xanh kìa tý mà thị trường cân bằng lại bay ngay ấy thôi múc sớm = giàu sang Phú quý

1 Likes

Bác mua CEO vì lý do gì thì bác quay lại đọc phân tích về SCR như thế, nếu matching được với nhau thì xúc thôi.

5 Likes

Như hôm qua nhận định tiền rút khỏi mấy cp khác sẽ chảy vào chỗ trũng = scr = nay tím

1 Likes

Chuẩn bị đu tím nếu còn do dự

cứ tưởng nay đạp làm lăm le chờ mua sáng giờ

Muốn mua nhiêu cũng có… bán hết cục này, đặt lệnh cục khác, khiếp thật!

Siêu phẩm Salevia 300ha Phú Quốc., vụ này đã hoàn tất M&A chưa bác , mình check bctc ko thấy . Mong các cao nhân giải thích

Bác kéo lên trên đọc cmt nhé. Giao dịch chưa thể hiện lên BCTC do vướng hồ sơ chuyển nhượng giữa 2 công ty, thủ tục hành chính thôi. Còn về bản chất là đã về tay SCR rồi (SCR năm 80%, SBT năm 18%). SCR đi vay 700 tỷ, bác xem BCTC Quý 3/2021, TSĐB chính là khu đất của Toàn Hải Vân thì đó là đất của SCR rồi nên nó mới dám mang đi cọc như thế.

4 Likes

Cảm ơn bác, quá chi tiết

nay ông nào gom hàng mạnh nhỉ, anh em nào muốn chốt lời chốt ngay đi để SCR bay mượt nào

1 Likes

Nói anh em từ đầu phiên rồi k mua giờ đu tím k đc nhé từ mai cứ auto Trần mà cướp hàng, tiện đây chúc mừng toàn thể cổ đông SCR đã vững tin

1 Likes

CE nhanh như cơn gió!

1 Likes