SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

có thể là hôm nay về giá thấp hơn so với hôm qua luôn á, rồi lình xình 1 2 phiên mới lên lại

1 Likes

Biết bác sớm mua sgt rồi,chỉ chung thuyền idj.cám ơn bác

2 Likes

không quan trọng bác ah. nhìn biểu đò đoán cho vui thôi chứ cổ cầm hai năm, thì quan trọng gì một vài phiên.

2 Likes

Thông tin đã có một phần và sẽ còn nhiều điều bất ngờ phía trước. bác tự định lượng và theo thôi. SGT sẽ là hoa hậu BĐS khu công nghiệp trong vài năm tới đó cỡ SIP còn chiếu dưới.

3 Likes

Ae nên nhớ SGT có 2 dự án ở Vũng Tàu nhé

1. Dự án khu CN - Đô Thị - Dịch vụ Xuyên Mộc diện tích 1.143 đã phê duyệt chủ trương nhân dịp này thì chắc thủ tục sẽ nhanh hơn.
  2. Dự án Khu đô thị Nam Vũng Tàu 70 ha cái này cũng hấp dẫn
    Nên anh em từ mà khám phá và đi theo sự phát triển DN
6 Likes

ok bác. KBC cháo loãng quá phi khó, SGT dưới giá trị nhiêu lần, hàng cô đặc thì sẽ phi không thấy đỉnh cứ ngồi chắc trên tàu là ăn to.

3 Likes

Bác cho e hỏi điểm rơi lợi nhuận các dự án của SGT trong quí 3 và quí 4 năm nay với ạ, có dự án nào có khả năng được hạch toán bác nhỉ?

1 Likes

Chúc ace sgt tuần mới vui vẻ nhé

6 Likes

Dự án ở vũng tàu đó bác, e nhớ không biết chính xác không? Mợ gọ gọ xem

1 Likes
2 Likes

Tuần mới vui vẻ may mắn nhé ae.
Phiên nay SGT hấp thụ ae chốt lời ngắn hạn. Hấp thụ tạo nền giá mới 31-33 sẽ tiếp tục hành trình chinh phục 4x. Cổ chất lượng vốn hoá còn nhỏ quỹ đất lớn đối tác sẵn sang thuê rất khó tìm nên ae cứ tìm hiểu kỹ rồi đi theo hành trình dài với DN
Đủ nắng hoa sẽ nở. Đủ yêu thương hạnh phúc sẽ đong đầy

7 Likes

tôi bán bank cash đã về, giảm sâu tí là hốt liền :laughing:

1 Likes

Chào buổi sáng! chú anh em ngày mới an lanh, chúc một tuần thành công với siêu cổ SGT. Siêu cổ sẽ có đường đi của siêu cổ, không thể lấy cổ thường mà so sánh hành trình đi nên của siêu cổ. anh em bán đi với ý định canh chỉnh vào giá thấp rất dễ đua lại giá cao hơn? tệ hơn là không dám đua lại mà đứng ngoài Fomo.

6 Likes

Chỉnh xong rồi phi thôi chinh phục mốc 4x nào!

2 Likes

Tích luỹ tạo nền chắc. Cổ kỳ vọng lớn tương lai sáng sẽ hút dòng tiền bác.
Tầm nhìn định lượng tương lai kết hợp kiên trì = Thành công

3 Likes

Cổ chất lượng càng chần chừ càng bị bỏ lại phía sau tôi đã đi qua nhiều siêu cổ chất lượng rồi như PTB SLS L14 SIP DPG … kinh nghiệm rút ra và tâm lý nhà đầu tư như đoạn như dưới
SGT đoạn 2x-4x đoạn nghi ngờ. Đoạn 5x đoạn sao nó lại thế. Đoạn 6x ghê vậy múc không thôi đắt quá. Lên 8x ôi sao nó lên mạnh thế xem lại dự án của nó cái ôi quỹ đất lớn hơn cả SIP gấp 3 lần NTC mà làm ra cái có ông thuê luôn thả nào giá nay còn quá rẻ múc ít ra phải ngang NTC chứ.
Càng chần chừ thì càng bị bỏ lại phía sau với cổ chất lượng phát triển mạnh

5 Likes

Quỹ đất lớn hơn cả SIP gấp 3 lần NTC lại còn hơn ở cái nó còn có vài trăm ha đất đô thị nữa nó khủng thế nào? PDR cũng có 500 ha, thị trường định giá 40K tỷ. thế thì SGT nó khủng thế nào? giá 4x SGT mới có 3k tỷ, giá 8x mới có 5,6k tỷ hành trình còn xa lắm bác. Siêu cổ hiếm gặp trong đời.

3 Likes

NAY moi thấy a nam

1 Likes

ở píc này anh xuất hiện thường xuyên mà và sẽ còn gắn bó ít nhất là hai năm nữa. Siêu cổ để đời em ah.

3 Likes

Bác cho em hỏi bác có phải là đệ của A7 không thế?

2 Likes