SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

Chưa nghe thông tin gì, thôi cứ ngồi chờ tiếp vậy :sweat_smile:

1 Likes

Choi may e nay phai nhan lam kaka

1 Likes

Ngoài sgt ra con co phieu nao a cho la tiềm năng lớn nữa không ạ?

1 Likes

ngon lành

Nên tập trung…chất lượng hơn số lượng. Như thế mới ăn được lãi xuất kép chứ còn Cổ BĐS bây giờ đều ngon, hiểu cái nào thì theo cái đó.

1 Likes

aigontel.vn/vi/tin-tuc/tin-tuc-saigontel/2407-saigontel-vinacapital-aurous-ki-ket-mou-dau-tu-to-hop-cong-nghiep-va-khu-do-thi-dich-vu-nha-o-tai-bac-giang-len-den-25-ty-usd.html
Một số điểm đáng chú ý tại dự án này.

1. Lãnh đạo SGT tháp tùng cùng chủ tịch nước, lễ ký kết giữa SGT và đối tác có được sự chứng kiến của nguyên thủ hai bên nên nó là một dự án trọng điểm cần phải hoàn thành.
  2. Phía đối tác muốn đẩy nhanh dự án ngay trong năm 2022 như vậy các thủ tục pháp lý và thi công phải rất thần tốc, dự án này sẽ được doanh nghiệp tập trung và chính quyền tỉnh bắc giang ủng hộ hết mình.
  3. Tổng dự án 700ha BĐS khu công nghiệp và 200ha bất động sản dân cư
    Kết hợn với các dự án khác quỹ đất của SGT đã lên đến 4000ha, một doanh nghiệp với tài sản như thế mà vốn hoá mới có hơn 2000 tỷ, tìm khắp tam sàn không có cổ nao ngon hơn.

tôi có mấy k cầm từ giá 32 mấy tháng nay chưa về bờ. Con này chán quá, chôn vốn.

Tớ cầm SGT sang năm thứ 2, IDJ sang năm thứ 3, vừa nộp tiền mua PHT IDJ. Ôm lâu có quà :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

2 Likes

sgt đúng là chán nhất dòng bds kcn nhà ở

Bác có thể chia sẻ cụ thể hơn giúp em được ko? Em là gà con mới bóc trứng. Bác Cầm từ giá bao nhiêu nếu tính cả cổ tức thì lãi xuất tính ra được bao nhiêu ạ? Vì em đang phân vân giữa cầm dài hạn và cầm trung hạn cái nào sinh lời hơn ạ? Em cảm ơn!

À, lãi của mình cao hơn lạm phát của Venezuela chút xíu. :smiley: :grinning_face_with_smiling_eyes:
Quan điểm của mình thì trồng cây phải đợi nó lớn, ra hoa kết trái. Chứ muốn ăn nhanh thì nó cho thuốc kích thích thôi. :crazy_face: :crazy_face:

1 Likes

IDJ, SGT đều là siêu cổ…từ micap thành peny từ penny thành bluchip. cả hai đều sẽ có vốn hoá tỷ usd ăn hết hành trình này là giàu

1 Likes

Cần theo dõi thêm

Cũng có rất nhiều cổ BĐS KCN ngon nhưng giá còn đang thấp lắm nên chưa ưu tiên SGT

viên kim cương cuối cùng còn sót, ký tên SGTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT

SGT của mr Tâm, từng là người giàu nhất sàn ck VN

1 Likes

KBC và ITA thì quá loãng, chỉ còn lại SGT đang cô đặc

1 Likes

động thái chuyển dự án về cho SGT là để chuẩn bị cho cú bức phá để đời

1 Likes

mua nhanh chứ nhiều người để ý là ko có hàng đâu