SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

éo ai quan tâm nhỉ, bùn

Bác hô xung phong bé quá nên chỉ chạy được có đoạn thôi. Bác hô kiểu đó ai chả hô được kaka

tui hô làm dc j chứ, đợi mr tâm trích 1 lệnh bên KBC qua là phi mút chỉ thôi

SGT hàng cực kỳ cô đặc, ông nào yếu bóng vía không đủ độ lỳ thì ra hết rồi, jo chỉ còn tạo lập với những người lỳ đòn kiểu mua xong tắt áp. cổ phiếu ở vùng đáy là như thế ít người quan tâm

1 Likes

Tôi cầm SGT mấy tháng nay rồi, kiên trì đợi phát lệnh tổng tiến công. SGT giờ chỉ cần 300k là ce không động đậy. Hàng trôi nổi chắc chỉ vài triệu thôi. Nói chung đến thời gì SGT x2, x3 là bình thường. 2020 và 2021 là thời gian tích lũy tài sản, đất đai, dự án, thời gian quan hệ với chính quyền, các bộ, ban, ngành… Cuối năm nay và từ 2023 trở đi sẽ là những ngày hoàng kim của SGT.

1 Likes

Lâu nhỉ?

đừng đứng núi này trông núi nọ, vừa nhảy ra là nó phi liền lên 5X thì buồn lắm mấy bác ạ

ko lì như trâu thì ko ăn dc mr Tâm

Hàng về nhé bác @An_tu_tai và các AE đang ôm SGT

2 Likes

https://thuvienphapluat.vn/van-ban/Dau-tu/Quyet-dinh-361-QD-TTg-2022-du-an-dau-tu-xay-dung-khu-cong-nghiep-Tan-Tap-Long-An-507182.aspx

Mọi thứ đang trở nên rõ ràng hơn và thị giá cũng theo đó mà ra tăng…SGT ngày mai lại tím, nhịp này 4x xong chia là đẹp.

1 Likes

Này mà có quyết định đầu tư tại Bắc Giang nữa thì vút cần câu.

https://baotainguyenmoitruong.vn/thai-nguyen-thanh-lap-cum-cong-nghiep-tan-phu-1-tan-phu-2-va-cum-cong-nghiep-luong-son-322879.html

Chuẩn bị có thêm Tân Phú 1, Tân Phú 2 nữa nhé!
Từ từ khoai sẽ nhừ thui AE. :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

2 Likes

chu kỳ này phải tranh thủ đưa sgt về đỉnh cũ 2008 kk

1 Likes

còn đợi j nữa ae, nhìn hqc vậy mà còn cướp như đúng rồi, thì sgt quá rẻ mạt

SGT tài sản rất nhiều nhưng vẫn đang ở dạng tiềm năng, ngoài cái Đại Đồng Hoàn Sơn I (mà hiện tại tôi thấy doanh tu kém quá) ra thì có cái tòa nhà cho thuê ở Sài Gòn, dự án ở Bắc Ninh thì chưa ghi nhận được bao nhiêu. Tóm lại là ít nhất 2023 hoặc đầu 2024 SGT mới có doanh thu, lợi nhuận tốt được.

Lúc đó bác mua thì nó có giá của thời điểm đó nhé. Vì CK là kỳ vọng của tương lai, giá sẽ chạy trước, lúc nó thể hiện trên BCTC hoặc lúc mà ai cũng thấy tốt, thấy đẹp thì nó đã là quá khứ rồi.

kiên trì sẽ có quả ngọt ae nhé. SGT vẫn đang phát triển rất mạnh. giá trị doanh nghiệp tăng lên thì thị giá ắt sẽ chinh phục đỉnh cao mới

6 Likes

AE còn ai trên tàu không điểm danh nhỉ, nay có dấu hiệu tàu khởi động rồi đấy :d

4 Likes

+1, chờ kế hoạch 2022 :smiley:

1 Likes