Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

chứ nó lồ lộ ra thì đâu còn giá này

càng soi cổ càng sáng anh em à

Mày làm chính trị à mà mày nói như thật
Đến dẫn chứng cũng lấy media từ đời nào rồi viết
Óc c.ứt chứ có được tí đậu phụ đã đỡ
Báo viết gì mày cũng tin thế bú liếm mấy thằng chiên za media đi chứ sao mày còn chửi bọn nó

vi phạm nhỏ thôi A7, và đã xong rồi. tháo gông trước 6 tháng, quá đẳng cấp

Mà sang đây thấy bọn nó gọi là thầy, có thầy lờ khú khú, live chim nào cũng 3 cái kiểu xưa con sjs vài triệu rồi quy ra phở lấy số ha đất x giá ra lợi nhuận… trình độ kém mà vẫn có thằng gọi thầy

Chuẩn bị sắp tới đc cấp margin thì bay đến cung trăng ak :slight_smile:

đê a7 soi đi anh em. chỉ cần tới đây nó công bố dự án 5000m2 HQV thôi gấp 2 lần vốn hoá hiện tại… chưa thèm nói dự án khác

theo lãnh đạo VPH công ty đã ký kết hợp đồng định giá lại toàn bộ tài sản theo IFRS, và sẽ phải công bố tất cả quỹ đất uỷ thác cá nhân gom hợp thức hoá kkk

không chửi, tranh luận thôi bác, tập trung vào nội tại VPH. Em nó lên như vậy mới xứng đáng siêu cổ

Nó bị khoá nick hết bên kia sang đây không thấy mod xử nó nhỉ

Về vấn đề này thid em đồng ý vs A7, hiện giờ đối vs các dự án sai phạm chưa hoàn thành pháp lý thì tới mùa Quýt campuchia cũng ko xin ký đk nhất là trong Sài Gòn, các bác đầu tư VPH đang nghĩ quá đơn giản về vấn đề pháp lý có thể thiếu hiểu biết về tình trạng bio.

1 Likes

Để nó chạy rông nhiều gà bị thịt

Nhỏ mà Thanh tra chính phủ phải vào cuộc ?? Nhỏ mà lãnh đạo bị kiểm điểm kỉ luật hả??
Đéo ai dám kí cho con bệnh VPH nữa đâu mà mơ.

6 Likes

Cái này chả cần làm chính trị, chỉ cần hiểu biết và làm trong lĩnh vực bđs thid đều hiểu đồng chí ạ

1 Likes

Đệ phản chủ hay sao mà nói vph quỹ đất 1000ha

Mường thanh nó dính 5-6 năm nay giờ hồ sơ xin gửi lên đắp chiếu cho dài hạn, ko ông lãnh đạo nào dám dây vào bãi phân. Dính vào loạng quạng đi viện

5 Likes

Vừa qua có vụ bà hằng và shobid thằng này nói linh tinh ảnh hưởng dn báo họ khoá mồm nó

anh em hiểu xa vấn đề quan trongj đất nó sạch ok. còn xin pháp lý chủ trương dự án thì để ubnd tphcm ok. thèng nào đọc 30ha chuyển nhượng cho bộ TN&MT là đất đã gpmb

tui nói tui có thông tin từ 1 số nguồn nhưng cần xác thực, và nói dự án này đã nằm treo 15-20 năm nhé, ăn nói cho chuẩn, thứ 2 tui có nói những vẫn đề pháp lý mà bị vướng trong sài gòn đặc biệt liên quan tới giai đoạn 2008 thì tới mùa quýt campuchia ko xin đk nhé, có đất ko có nghĩa là làm đk và triển khai đk, cond muốn biết ntn mà đầu tư bỏ tiền ra thuê mấy bọn như savill nó thống kê cho hết

còn ai bảo vướng pháp lý thì đưa văn bản ra