Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Nói sai là báo hốt cmn đi

căn bản vph a7 chưa đủ tầm nhìn ra. còn sai hay không thì để thời gian trả lời

Bác tính 5000m2 này nó bán bao nhiều là gấp đôi đc vốn hóa. Trong khi đang phải xin điều chỉnh quy hoạch, dự án khu dân cư ADC ở gần đó cũng đang xin điều chỉnh quy hoạch gần 20 năm nay r đó.

vậy cứ đợi đi

5000m2 đồi gấp đôi vốn hoá :)) m hô hơi bị ảo rồi đấy :slightly_smiling_face:

Bố ỉa vào một dn 10 năm sai phạm làm bậy.
Một DN mà lãnh đạo như bọn rẻ rách thế bố ỉa 2 lần

4 Likes

Đúng r anh ạ, thậm chia nhiều chủ đầu tư là tập đoàn lớn ở VN em ko tiện nói ra, chỉ xin điều chỉnh 1/500 để xin GPXD mà 2 năm nay vẫn dậm chân lý do là ko ai ký. Vấn đề là ae ko hiểu cứ nghĩ việc đi xin thì người ta cấp nhưng ko phải, pháp lý luôn là việc khó nhất.

1 Likes

há há lại cùn mủn thế

cứ tập đoàn lớn là nó phải ký cho bác ??

Đường Hoàng Quốc Việt lâu lâu lại có vài vụ cướp, giá bán như nào thì gấp đôi đc vốn hóa nhể

Đúng ! Bọn dính nhiều phốt như VPH hay thanh Thản lãnh đạo họ có chán sống méo đâu mà kí ?? Đùn hết ông nọ sang ông kia nhiều năm cho hết nhiệm kì. Kkk
Bút sa gà chết. Loạng quang mất cả sự nghiệp

6 Likes

:)) chắc nó bán 1 tỷ /m2 bác ạ :slightly_smiling_face:

đất SG rẻ lắm 50TR/m2 thôi thế thì đất long tân nhiêu tiền kk

Tui ko muốn nói ra ở đây vì nó là thông tin mật và tui đang trực tiếp làm nhé, bác nghĩ trong 4 chữ Uệ thì nó đều có hết thì còn lý do gì nó ko làm vì nó sợ, nó cứ ko ký đấy

muốn biết long tân giá đáng bao nhiêu thì làm chuyến đi hỏi mua biệt thự AquaCity của Nova nhá

nói vậy thì chẳng biết cái mẹ gì. t

Hỏi thật m biết chơi đất không ?

Long Tân nó mà làm như Ecopark Hưng Yên hoặc Vin OcenPark Gia Lâm thì đúng là ko phải nghĩ, nếu xét về địa thế thì khi Long Tân trong tui đánh giá đẹp hơn nhiều

Bác ns thế chỉ là ns mồm thôi. Ak. Tôi ns bác đếu biết cái moẹ gì hết :slight_smile:

Đôi lời những anh em đang cầm DIG. Hiện tại vốn hoá dig 52k tỷ và anh em siêu kỳ vọng vào 360ha long tân ( gpmb 170ha còn lại chưa gpmb) nếu theo a7 siêu kỳ vọng 100tr/m2 ở long tân thì cứ cho là ăn 170ha đi chưa rõ pháp lý chủ trương dự án( coi như cấp phép chủ trương đi) anh em nhân lên và trừ tiền sử dụng đất, VAT… thì đúng là còn cái nịt. Chưa tính tiền gpmb giờ là cực khó.