Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

long tân đòi so đất SG bố tổ

100tr mà siêu kì vọng éo j, m đúng là éo bik buôn đất. cả đời các chưa mua đc cái nhà nào ra hồn

1ha thủ thiêm a7 lấy 300ha long tân ra so

Óc ch.ó. Long tân các bố đc biếu đó.
Vĩnh yên nó đủ vốn hóa rồi con

4 Likes

à uk tui ko biết gì, tui cũng chỉ làm bank chuyên tài trợ dự án bđs thôi, chắc tui tài trợ bừa chả biết cái mẹ gì cả

mõm a7 kêu đấy cmm chúng m chửi a7 mõm à

Long Tân đã động thổ :)) rồi

Thì đúng rồi. M chả biết cái moẹ gì cả :). Có thì cứ đưa tin ra :slight_smile:

thôi t éo nói dig của mấy anh em cầm dig nữa. toàn mấy thèng hùa nhau thoai

Long Tân 100tr muỗi, 300tr là ít.

vậy tao đất SG tỷ là quá bình thường. càng nói thấy mày chẳng biét cc gì tốt nhất im đi

1 Likes

M càng nói thì càng thể hiện sự ngu dốt m thôi

thông tin đó ko phải để thằng như m biết nhé, m muốn biết thì bỏ tiền ra mà tìm hiểu, t nói sự thật để ae phải tìm hiểu thêm, t đã nói r thay vì chúng m ko tin, muốn chứng minh chúng m tập hợp bỏ tiền ra thuê thằng savill ấy nó làm cho chúng m, nó định giá cho chúng m, muốn biết pháp lý dự án nào nó biết hết, có cần t chỉ thêm cho m biết cách làm nữa ko

có mấy thằng ngu mới tin thôi long tân chúng m hô lên 300tr cmm a7 kỳ vọng có 100tr chúng m nói thế khác éo nào đút shit vào mõm a7

thằng nào không biết thì mở livetream ra mà xem

Đôi lời những anh em đang cầm DIG. Hiện tại vốn hoá dig 52k tỷ và anh em siêu kỳ vọng vào 360ha long tân ( gpmb 170ha còn lại chưa gpmb) nếu theo a7 siêu kỳ vọng 100tr/m2 ở long tân thì cứ cho là ăn 170ha đi chưa rõ pháp lý chủ trương dự án( coi như cấp phép chủ trương đi) anh em nhân lên và trừ tiền sử dụng đất, VAT… thì đúng là còn cái nịt. Chưa tính tiền gpmb giờ là cực khó. Nhưng dig vẫn còn lên theo cá nhận

Khu Ecopark Hưng Yên giá biệt thự liền kề hiện tại đang khoảng 180-200tr/m và vẫn đang tăng lên bác nhé, khu Long Tân tui nhìn tương lai nó ko khác gì EcoPark đâu

1 Likes

còn tao chưa thèm nói về pháp lý nhé. gpmb đươc cc đâu mà đòi triển khai dự án

M đúng là thằng sủa láo, t ở Q7 lại đéo bik cái khu Phú Mỹ đó à, HQV đường toàn xe công với xe rác chạy ko, lâu lâu lại làm vài vụ cướp. Bán giá éo nào mà gấp đôi đc vốn hóa, m hô lố thì cũng lố nó vừa vừa thôi

200 tr/m bằng đất khu starlake tây hồ ah. Bác nổ vừa vừa thôi chứ