Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Động thổ r tk ngu ạ ,

nói ra mày lại ngu quá éo chịu đi học. lên đây sủa bới gì hả.

nổ cái đầu m, nhà t ở bên Long Biên, tuần nào t chả qua đó chơi, nên biết tìm hiểu nhé

chúng m chỉ nghĩ mỗi đất chúng m tăng thôi kkkkk

t éo cần biết chúng mày định giá đất thế nào nhưng có sự thật là chúng mày phải lấy đất HN và HCM mà làm mốc tham chiếu con ạ

T bán sudico Nam An khánh có 80tr/m. Đất ở eco mà m kêu 200 tr/m. M tính 1 lô 4 mặt tiền để định giá cho cả khu đấy chứ

bác nóng tính rồi, k nên nói chuyện nữa. Tới đây thôi!

T ko phải là thằng đi bốc phét chém gió nhé

1 Likes

thì đó là em lấy eco ra làm mốc tham chiếu đơn giản vậy thôi.

giá trị của thương hiệu là cái không thể so sánh được

xin mời sang bên Ecopark Hưng Yên, Vinocean gia lâm nhé, Nam An Khánh Sudico sánh sao đk với khu Vin, Ecopark, toàn đất vùng ven Hn đấy

cứ + thêm giá trị thương hiệu vào

Vậy thượng hiệu lõm như VPH thì t xin ị vào mặt

Xin nhắc lại hiện tại giá tại Vin Ocean Park và Ecopark vẫn đang tăng nhé

tăng thì vẫn tăng. nhưng chắc bác hiểu giá trị thương hiệu

Bố nhắc điều này cho mấy thằng óc c.hó mày biết.
Tiêu chuẩn mở thầu và chọn thầu dự án bây giờ vô cùng chặt . yêu cầu chủ đầu tư phải chứng minh năng lực đã thực hiện dự án, bàn giao quyết toán với nhà nc. VPH mày 10 năm nay đéo làm đc cái nào ra hồn, toàn treo, bán chui, dở dang , chậm tiến độ …ko quyết toán đc…
Mày sẽ chả bao giờ có thêm dự án mới chứ bố chưa nói giờ lãnh đạo họ né ko dám kí cho con bệnh như VPH

4 Likes

Nếu m hiểu đx giá trị thương hiệu , thì đã ko đi hô vph

200 tr đây hả

đúng là nó éo có năng lực làm dự án thật nhưng nó lại mời thêm thèng lotte vào làm cùng đấy. nhưng năm nay nó lại khác rồi thay máu lãnh đạo đủ năng lực để làm. con bảo t chém hay gì thì cứ đợi DHCĐ nhé

tui nói cho bác biết bác nên tìm hiểu thêm chủ đầu tư của dự án Ecopark trước đây nó như thế nào, thương hiệu ra sao, muốn có thương hiệu nó phải đi xây nên ko phải bỗng dưng có đâu, sau này Long Tân nó thành thương hiệu đấy, ko xây mà cứ đòi có thương hiệu ngay làm sao đk, thằng Vin nó cũng còn phải xây bn năm trời mới đk như ngày hôm nay trước đây cũng từ bán mỳ gói bên Đông Âu r về VN chập chững dự án Royal, Times đầu tiên mà làm nên thương hiệu đấy